Author Topic: ทำไมถึงไม่ค่อยมีใครเอา Bluebird มาแต่งกันคัฟ?  (Read 4747 times)

Offline -=S-TECH=-

• Amateur Racer
  • *
ผมว่ามันก็สวยดีนะดูเหมือน S13 เลย แต่แค่คันเล็กกว่าไปนิดเอง
มันมีข้อเสียเยอะหรือป่าวคัฟ?ถึงไม่ค่อยมีคนเอามาเล่นบ้างเลย
ส่วนตัวแล้วผมก็ชอบรุ่นนี้นะ

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
รถเก่าคนก็เล่นกันน้อยลงไปทุกทีครับ เพราะทำแล้วเงินจม คือแต่งไปเท่าไหร่ ก็ขายได้เท่ารถเดิมๆ ยกเว้นว่าได้คนซื้อที่เขาถูกใจ ก็จะบวกขึ้นมาได้นิดหน่อย

ตัวอย่าง A31 ของผม ทำไปจนทะลุ 5 แสนแล้ว (รวมตัวรถ) แต่ถ้าขายก้คงเหลือสัก 3.5 แสน เกินกว่านั้นคงต้องถือไว้อีกนาน

ถ้าชอบก็ลุยเลยครับ รถเราเองซะอย่าง
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline H U S T 7 E R

• Authentic Drifter
  • รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
 ไปปรึกษา บลูเบิดร์คลับ ในRACINGWEB.NET ครับ มีหลายรูปแบบเลย

ผมเคยใช้บลูเบิดร์นะครับ ยู12 นี่ล่ะ แต่งจริงๆสวยแน่นอนครับ ก็ขึ้นอยู่กับงบและหัวคิดสร้างสรรค์อีกนั้นล่ะ

Offline -=S-TECH=-

• Amateur Racer
  • *
ขอบคุณพี่ๆมากคัฟ  ;D