Author Topic: แปลง E-car เป็น EVOIII  (Read 6942 times)

Offline -=S-TECH=-

• Amateur Racer
  • *
แปลง E-car เป็น EVOIII
« on: June 30, 2007, 07:50:23 pm »
อยากทราบครับว่าถ้าจะแปลงอีคาร์เป็นอีโว3 นี่จะต้องใช้งบประมาณเท่าไหร่ครับ
ใครพอรู้หรือเคยทำมาแล้วบ้างครับช่วยบอกผมทีว่าทำไปกันเท่าไหร่
 ??? ???

Offline Mokan

• Authentic Drifter
  • Winning isn't everything, it's the ONLY thing!!!
Re: แปลง E-car เป็น EVOIII
« Reply #1 on: July 01, 2007, 09:36:22 am »
ตอนนี้ เครื่องและเกียร์ ของ EVO3 นั้นหายากมากๆ เพราะของเริ่มหมด ล่าสุดที่เจอ เฉพาะเครื่องและเกียร์พร้อมแพหน้า(ยังไม่มีแพหลัง)ล่อเข้าไปแสนอ่อนๆ ถูกสุดที่เจอ 7 หมื่น ถ้ายังอยากเล่นอยู่ก้อโชคดีนะครับพี่น้อง ;D
In racing, you either lead or follow or GETTA HELL OUT OF THE WAY!!!!

Offline iamtul

• Authentic Drifter
  • G'Day Mate
« Reply #2 on: July 01, 2007, 11:38:48 am »
งั้นถ้าไม่มีตัวรถ( E-car) อยู่แล้ว งานนี้เผลอๆซื้อรถที่ทำมาแล้ว หรือไม่รถแท้น่าจะคุ้มกว่านะเนี่ย

;)
Drift is not a fashion , It 's my passion

"Anything 's Possible, If you got  HEART !!! "
TT Motorsport

• *
« Reply #3 on: July 03, 2007, 04:44:54 pm »
ขอบคุณมากครับ
**แล้วพอช่วยบอกได้ไหมครับถ้าทำช่วงล่างด้วยนี่ประมาณเท่าไร

RetroDrifter

• Guest
« Reply #4 on: July 03, 2007, 07:12:41 pm »
ซื้อรถแปลงแล้ว น่าจะคุ้มกว่าครับ
หรือถ้ารักในบอดี้ที่มีอยู่แล้ว ก็ลุยได้เลยครับ
ลองคุยกับ อู่ มิตซู เค้าดูครับ จะได้ราคาคร่าวๆ
ถามหลายๆที่ เอามาตัดสินใจครับผ๊ม

• *
« Reply #5 on: July 04, 2007, 01:08:42 pm »
ขอบคุณมากครับ