Author Topic: คิดอย่างไรกับพวกที่ทำเครื่องพังแล้วมาคุยทำนองว่ากูเจ๋ง  (Read 9485 times)

Offline Drift X

• Amateur Racer
  • *
  • รถดีๆ ชอบทำให้เสียอาการ
คนพวกนี้มีทรรศนคคิผิดๆ โดยปกติวิศวกรที่ออกแบบเครื่องจากโรงงานมา

จะมีSafety Factor ที่อยู่ในค่าที่ปลอดภัยต่อการใช้งานตามปกติ

ก็มีพวกอู่เฮงซวย(แรงไปขอโทษนะครับ) พวกนี้แหละครับ ที่ยำซะเละเลย

แล้วมาบอกว่าทำแรงเกิน พัง..  แล้วไอ้คนขับก็หลับหูหลับตาเชื่อว่า แรงจิงๆ

พูดยากครับ ถ้าไปบอกให้รู้ว่ามันมีการผิดพลาดในการประกอบก็หาว่ามาดูถูกอีก

แบบนี้ต้องปล่อยให้มันโดนฟันจนหัวแบ๊ะเองแหละครับ

เมื่อเอาเงินซื้อความรู้เอาง...
copyright 1999

Q U A N T U M @ C H I A N G M A I
Unlimited energy will'be existed

http://www.racingweb.net/QuanTumclub

Offline GTR.

• *
  • สอง พัน แตนๆ จ้า
  ได้ยินมาเหมือนกันแต่กํ ยืนฟัง แล้วก็เกาหัว แกรกๆว่าไม่เสียดายตังมั่งหรอ
Nissan SHIFT_
Made by people who love cars for people who love cars

Offline vee volvo

• *
  • I'm a llama!
ที่พี่Mangzaพูดมานี่เค้าเดียวกะเพื่อนผมเลย โซนิคว่าวก็ประมาณนี้เลย แล้วยังมาบอกอีกว่าช่างทำไม่ดี :-[ :-[ :-[

ไม่รูว่าต้องจ้างช่างจากญี่ปุ่น เลยมั้ยถึงจะดี