Author Topic: E-manage  (Read 2430 times)

Offline -_+)(|3e$[T]->

• Amateur Racer
  • *
E-manage
« on: March 06, 2005, 03:06:25 pm »
คือกล่องฟ้านี่ติดไปแล้วจะช่วยอะไรมั้งครับจะช่วยประหยัดน้ำมันขั้นมั้ยและราคาเท่าไหร่อะครับผมเพิ่งถอยcivic coupeมามีใส่โบมาแล้วแต่รถควันดำมากเลยแล้วก็กินน้ำมันมากๆช่วยแนะนำทีนะครับ :'(

Offline kkpoke

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • I'm a llama!
Re:E-manage
« Reply #1 on: March 07, 2005, 06:24:59 am »
เร่งขึ้นตามปกติไหม ลองตรวจดู co senzer ที่ท่อไอเสียดูก่อน หรือพอยัดโบเลยตัดทิ้ง สงสัยจังลองดูก่อน
knock..out