Author Topic: * * * ขายด่วน!!! VOLVO 940 GLE 1JZ-GTE ล้อ VOLK WINNING 18" ของแต่งเยอะ * * *  (Read 5418 times)

Offline T-DOG

• Amateur Racer
  • *
  • ผมจะไม่เรียกร้องความสนใจด้วย แสง สี เสียง เด็ดขาด!
ขายแล้วคับ
ขอบคุนมากนะคับ
« Last Edit: August 29, 2006, 05:28:09 pm by T-DOG »

• *
  • ผมจะไม่เรียกร้องความสนใจด้วย แสง สี เสียง เด็ดขาด!

ใครสนใจก็รีบนิดนะคับ เพราะถ้าอาทิตย์หน้าไม่มีใครเอา ก็จะไปขายเต้นท์แล้วคับ

Offline suparkit

• *
  • I'm a llama!
ล้อ ขายแยกมั๊ยครับ....
ถ้าขายราคาเท่าไร
บอกกันด้วยครับ
หรือโทรหาผม 01-9349459 ปุ๋ยครับ
อยู่แถวสวนดุสิต

ขอบคุณล่วงหน้า....

• *
ล้อ ขายแยกมั๊ยครับ....
ถ้าขายราคาเท่าไร
บอกกันด้วยครับ
หรือโทรหาผม 01-9349459 ปุ๋ยครับ
อยู่แถวสวนดุสิต

ขอบคุณล่วงหน้า....

ต้องรบกวนโทรสอบถามที่เบอร์นั้นเลยนะคับ
ผมมาลงให้เพื่อน เพื่อนมันไม่ค่อยเล่นเนทคับ  :)

Offline suparkit

• *
  • I'm a llama!
โทรไปแล้วครับ...
แต่ไม่มีคนรับสาย
งัยก็ บอกราคาได้เลยนะครับ
01-9349459 ปุ๋ย

• *
ไปเต้นท์มา เค้าตีราคาให้แบบค่อนข้างรับไม่ได้เลยคับ
ก็มาขายกันต่อดีกว่า

เรื่องราคา โทรถามเลยคับ ลดได้ ลดให้สุดๆอยู่คับ :)