Author Topic: เอ่อ ไอ้แก่ 2 คนที่มาท้า Project D แข่ง นี่เขาเกี่ยวอะไรกับ ร.ร. โทโดครับ  (Read 2165 times)

Offline Yim_E33_Galant

• Group N Racer
  • **
  • ถึงจะเก่า แต่ก็กรรมพันธุ์เดียวกับ Evo
เห็น เจ้าพวก Daiki (EK9 Civic) กับ Smiley (DC2 Integra) ไปคุยด้วย กับเจ้าแก่ที่ขับ S2000 กับ R34 GT-R เลยอยากรู้ว่าเกี่ยวกันยังไง (Initial D เล่มราว 29-30 ครับ)

Offline Art

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • I'm a llama!
ไม่เกี่ยวหรอกครับ แค่คนรู้จักของเฮียโทโดเท่านั้นเองครับ แต่ตาลุง R34 สุดยอดมาก เอา 34 GT-R มาสาดเล่นได้ดังใจนึก  :o