Author Topic: บิ๊ก webmasturbation ไป AU หรือยังครับ  (Read 3581 times)

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
ผมคุ้นๆ ว่าจะไปเดือนนี้แหละ แต่จำไม่ได้ว่าวันไหน หรือไปแล้วก็ไม่รู้

เอาของฝากผมไปให้ฟลุ๊คหรือยังหว่า
« Last Edit: November 16, 2004, 11:14:37 am by O'Pern »
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline Webmasturbation

• Group N Racer
  • **
  • Photoshop อะครับ อิอิ
    • Community Of Altis Users
Re:บิ๊ก webmasturbation ไป AU หรือยังครับ
« Reply #1 on: November 17, 2004, 01:52:42 pm »
ถึงแล้วครับพี่ ชีวิตเริ่มลงตัวละครับ   :)

เจ้าฟลุคเข้าโรงบาล ผ่าตัดไส้ติ่งอย่างด่วนครับ (เพิ่งคุยกะฟลุคตะกี๊)

อาจจะเลื่อนกำหนดกลับไทยเล็กน้อย..อีกไม่กี่วันก็ออกจาก ร.พ. ได้ละครับ

ของที่พี่ฝากไม่ต้องห่วงครับ ถึงแน่ๆ  

;)

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
Re:บิ๊ก webmasturbation ไป AU หรือยังครับ
« Reply #2 on: November 17, 2004, 02:01:54 pm »
เออ ได้อ่านอย่างนี้ก็ดีใจด้วยที่เดินทางถึงเรียบร้อยแล้ว ไปเรียนต่างประเทศยุคนี้ไม่ค่อยเหงาเหมือนยุคผมแล้วครับ เพราะมีไอ้นี้แหละที่คอยสื่อสารกันถึงกันได้ตลอดคืนตลอดวัน "อินเทอร์เนท" ไง ฮ่าๆ

ของฝากไม่ได้ห่วงอะไรนักครับ ใจจริงจะถามถึงบิ๊กมากกว่า เห็นหน้าจอว่างๆ ก็เลยพิมพ์เรื่องของฝากเสริมเข้าไป  ;D

ฟลุ๊คเอ๊ย หายเร็วๆ กลับมาจะได้นั่งรถดริฟท์ผม ฮ่าๆ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

JOY

• Guest
« Reply #3 on: November 17, 2004, 02:44:13 pm »
ฟลุค นี่ ฟลุคกี้อ่ะป่าวคร่ะ

มันเข้าโรงบาลอีกแล้วหรอ

ครั้งล่าสุดเข้าไปหมอก็ไม่ผ่าให้ ( 2 หนแล้ว )

ครั้งนี้ได้ผ่าสมใจแล้วหรอ    ดีใจด้วย

ฝากดูแลฟลุคด้วยน่ะค๊า    ฝากบอกว่าหายไวไว

ขอบคุณคร่ะ

จากจอย ไฮโดร  

Lek

• Guest
« Reply #4 on: November 17, 2004, 02:46:59 pm »
 :o :o :o :o :o :o

จิงอ๋ออออ ผ่าตัดไส้ติ่งงงงง มิน่าหายไปนานนน

หายไวไวนะเว้ยยย ถ้าเลื่อนกำหนดกลับไทยงี้ก้อจ๊าบกันได้ช้ากว่าเดิมอีกอะเดะเนี้ย  :-\ :-\

Offline Webmasturbation

• Group N Racer
  • **
  • Photoshop อะครับ อิอิ
    • Community Of Altis Users
« Reply #5 on: November 17, 2004, 05:17:19 pm »
ใช่ครับ Fluky แหละ

เดี๋ยวก็หายดีแน่นอนครับ ไม่ต้องห่วง

:)

ปล. พี่เปิ้น ดีใจแฮะ ไม่ลืมกัน  ;D
« Last Edit: November 17, 2004, 05:19:49 pm by Webmasturbation »