Author Topic: มีข่าวด่วนมาบอก limo จะเล่นกับ s15  (Read 7567 times)

Offline top

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • ขับเก่งแค่ไหนก็สู้ขับไม่ประมาทไม่ได้หรอก
มีข่าวด่วนมาบอก toyota limo ที่เป็น taxi จะแข่งมุดกับ silvia s15  คุณคิดว่าใครจะชนะ เพราะว่างานนี้s15เขามาท้าเล่นกับพี่ผมเองเลย  งานนี้ถ้าอยากไปดูจะบอกให้ทราบอีกทีนึงว่าวันไหน

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
แข่งมุด?
- หมายถึงการขับแบบฉวันเฉวียนที่ใครขึ้นหน้าก่อนก็ดูเหมือนจะชนะ ขับแบบที่ไม่สนใจชาวบ้านว่าจะเป็นเช่นไร ขับแบบไม่ต้องคำนึงถึงมารยาท อะไรทำนองนี้หรือเปล่าครับ

ถ้าใช่
- ก็ขึ้นอยู่กับดวงเป็นหลักครับ รถเป็นเรือ่งรองลงมาหน่อย สถานที่จะเป็นตัวแปรสำคัญ

แต่ถ้าไม่ใช่
- โปรดอธิบายด้วยว่าแข่งมุดคืออะไร

ที่นี้ไม่นิยมการขับแข่งรถนอกสนามครับ เพราะมันไม่ใช่วิถีของลูกผู้ชายเล่นรถ

ปล. หากข้อความผมทำให้ใครเสียอารมณ์ ขออภัยอย่างสูงครับ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline kkpoke

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • I'm a llama!
 ;Dแข่งมุดก็ๆมุดมุ้งมั้งบาป นะจะบอกฮื้อ ไปทำยิม....แข่งกันดีกว่าชาวบ้านจะได้ไม่เดือดร้อน ขอทะเบียนรถด้วยซิ เผื่อวันหน้าเจอจะได้ไม่เข้าใกล้ กันไว้กันโดนฟาดหัวฟาดหางครับ เผื่อหางแดง 8)   ขอโทษปากกับสมองตรงกันนะ
knock..out

Offline Joe

• Authentic Drifter
  • How Far can You Fly with Broken Wing
ประสาท สงสัยว่างจัด
เอาเวลาไปทำมาหากิน หรือเรียนให้มากกว่านี้หน่อยเด้อ
หญิงที่อายุเกิน 25 ทำไมต้องกลายเป็นป้าแทบทุกคน

Offline *Aee-ViPeR-MR2*

• +Aee-ViPeR-w/curly hair ^^+
สงกะสัยจะว่างเกินจิงๆ  8)
+*~*+เอ๋ซัง+ทูจัง+*~*+ -Aee-ViPeR-AKA-Vp-ViPeR-LoVe-Two-JuNg-ViPeR-ถูก-EVISU+ViPeR-ครอบงำ!- ดริฟท์คือการควบคุมรถขณะที่รถกำลังจะอยู่เหนือการควบคุม

Offline passer by

• Amateur Racer
  • *
    • Club1500cc.com
ไม่ใช่ว่างอ่ะม้างงง  ??? บ้ามากๆมากกว่า :P

Offline pomonono

• Amateur Racer
  • *
  • I'm a llama!
อย่าไปเชื่อมากเลยครับ บางทีก็เป็นพวกหนอนปลุกกระแส พอไปก็โดนรวบ game over

Offline Mangza

• http://www.stormclub.com/
แข่งกันมุด คิดได้ไงเนี่ย ถ้าอยากโชว์ว่าใครแม่นไลน์กว่ากัน ก็ไปจิมคาน่า หรือถ้าแค่อยากวัดว่าใครใจถึงกว่ากัน  ก็ชิกเก้นเรซไปเลยซิครับ  ไม่เดือดร้อนชาวบ้านดี >:(  บอกด้วยนะผมจะไปคอยดู  ถ้าชิกเก้นเรซอ่ะ
« Last Edit: November 18, 2004, 03:13:14 am by Mangza »
คนไม่มีฐานะ

Offline S2

• How fast can you burn?
    • under construction
ได้ข่าวว่าลีโมฟาดสกายไลน์ไปแล้วนี่  :o งานแดรกเอเวนิวอ่ะ

Offline Joe200sx

• Sr. Member Professional Driver
  • ลูกเราโต โอ้เราก็แก่
    • http://www.csiphuket.com/
ได้ข่าวว่าลีโมฟาดสกายไลน์ไปแล้วนี่  :o งานแดรกเอเวนิวอ่ะ

Limo  มุดชนะทุกคันครับ  เห็นมาแล้วกับตา

แบบว่าต้องมุดๆ ก้มๆ  ไปเติมแก๊สน่ะครับ
เรารักในหลวง

normal

• Guest
มุดเจอมิด...ส่งห้องดับจิตเอย :P

Offline top

• ขับเก่งแค่ไหนก็สู้ขับไม่ประมาทไม่ได้หรอก
ถ้ามุด มิดยากครับ เพราะใช้ความเร็วน้อย ส่วนใหญ่ก็จะใช้ความเร็วไม่เกิน120หรอกครับ ถ้าถนนว่างๆก็ไม่แน่  สำหรับถนนรถเยอะ เช่น รัชดา เส้นนี้รถเยอะ มุดมันมากเลยถ้ามีฝีมือพอ