Author Topic: ถึงพี่ o'pern ครับ  (Read 5453 times)

Offline FlukY

• Amateur Racer
  • *
ถึงพี่ o'pern ครับ
« on: October 14, 2004, 02:15:00 am »
พอดีพี่ Webmasturbation เค้าฝาก มาถามอ่ะครับ ว่าพี่จะเข้าไปในเมืองบ้างหรือเปล่า

หรือว่า จะให้ พี่เค้า เข้าไปเอาของที่บ้านพี่อ่ะครับ

พอดีไม่เจอพี่ o'pern เลย รบกวนพี่เปิ้ล นิดนึงนะครับ

ส่วนของ คงจะเอามาได้แค่หนังสืออ่ะครับ เพราะไม่รู้จะจ่ายเงินค่า DVD ให้พี่เปิ้ล ยังไง

ผมว่าจะไปเอา DVD การ์ตูนเอง ตอนสิ้นปีอ่ะครับ จะได้ จ่ายเงินพี่เปิ้ลตอนนั้นเลย

พี่เปิ้ลเก็บไว้ให้ ผม ด้วยนะ ชุดนึง

ขอบคุณพี่ Webmasturbation  กับ พี่ เปิ้ล มากๆ คร้าบบ

;D

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
Re:ถึงพี่ o'pern ครับ
« Reply #1 on: October 14, 2004, 10:31:30 am »
ให้เจ้าบิ๊กเข้ามารับของที่บ้านผมได้เลยครับ มาเอาไปทั้งหนังสือและ DVD ด้วยเลย เรื่องเงินไว้คุยกันทีหลัง เอาหนังไปดูก่อน จะได้ช่วยกระตุ้นต่อมซิ่ง ฮ่าๆ เอาไปให้เพื่อนนักดริฟท์ดู เผลอๆ เพื่อนฝรั่งฟลุ๊คอาจสั่งเพิ่มด้วยสิ อิอิ

บ้านผมไม่ได้อยู่ในเมือง แต่เดินทางสะดวกนะ ลงทางด่วนดาวคนองก็ถึงเลย บ้านบิ๊กเขาอยู่ไหนหว่า

ปล ผมคุ้นๆ ว่าชื่อบิ๊กนะ ถ้าผิด ขออภัยอย่างสูง
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline Webmasturbation

• Group N Racer
  • **
  • Photoshop อะครับ อิอิ
    • Community Of Altis Users
« Reply #2 on: October 14, 2004, 12:19:51 pm »
บ้านผมอยู่หลานหลวงครับ พี่จะเข้ามาข้างในเมืองวันไหนมั่งครับ   :)

ถ้าพี่ไม่เข้า อังคารหน้าบิ๊กไปเอาของที่บ้านพี่เองครับ   ;D

• don't let your fear stand in the way of your dream
« Reply #3 on: October 14, 2004, 06:39:05 pm »
บิ๊กมาบ้านผมสะดวกกว่าเยอะ ผมบอกเช่นนี้เพราะว่า ถ้าไปข้างนอก ผมมีข้อแม้เยอะ เพราะเช้าก็ต้องไปส่งลูกที่โรงเรียน แถมบ่ายนิดหน่อยก็ต้องเตรียมไปรับลูกกลับ ว่างช่วงสายไม่กี่ชั่วโมงเอง เรื่องมากดีไหม

หากมาบ้านผมก็มีเวลาเยอะครับ ผมอยู่ตั้งแต่ 10 โมงเช้า ถึงบ่าย 2 โมง
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

• *
« Reply #4 on: October 15, 2004, 12:15:53 am »
ขอบคุณพี่เปิ้ลมากๆ ครับ แล้วเรื่องเงิน ผมถึงไทย ผมจะรีบจัดการให้พี่เลย

แล้วก็ ต้องขอบคุณ พี่บิ๊กด้วยครับ รบกวนด้วยนะครับพี่

« Reply #5 on: October 15, 2004, 02:09:47 pm »
อัปเดทหน่อย

วันนี้ตอนกลางวันผมส่งมอบของให้บิ๊กเรียบร้อยแล้ว รอลุ้นอย่างเดียวว่าอย่าให้บิ๊กเอาไปขายใคร ฮ่าๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

Offline Webmasturbation

• Group N Racer
  • **
  • Photoshop อะครับ อิอิ
    • Community Of Altis Users
« Reply #6 on: October 15, 2004, 10:43:59 pm »

ของอยู่กะพี่แล้วครับ ฟลุค.. :)

พี่ O'Pern หึหึ..เอาไปขายใครดีน๊อ.... ;D

• *
« Reply #7 on: October 17, 2004, 09:18:20 pm »
ขอบคุณพี่ๆ ทั้งสองคนมากๆ ครับ

กลับไทยไป ผมจะติดต่อพี่ o'pern นะครับ

ตอนนี้ ขอติดต่อ พี่บิ๊กก่อน

อย่าขายใครน้าคร้าบบ

Offline top

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • ขับเก่งแค่ไหนก็สู้ขับไม่ประมาทไม่ได้หรอก
« Reply #8 on: February 13, 2005, 08:27:14 am »
พี่เปิ้ล วันๆนึงนี่พี่ไม่ทำงานเหรอคับ เห็นอยู่แต่บ้านกับสนามแข่ง รถผมเห็นอยู่นานแล้ว cefiro เนี่ย เมื่อไหร่จะเปลี่ยนสักที อยากเห็นพี่เปิ้ลเปลี่ยนแนวไปขับ พวกขับ4 แล้วเอามาดริ๊ฟ

« Reply #9 on: February 14, 2005, 10:50:01 am »
ฮ่าๆ แหม มีแซว

งานผมน่ะมีเยอะครับ แต่มันไม่ใช่งานประจำ เป็นพวกงานฟรีแลนซ์ต่างๆ โดยมากจะหนักไปในด้านใช้สมองคิดอะไรทำนองนี้ งานประจำก็คือการดูแลลูกน่ะครับ

Cefiro ที่ว่าเห็นนานน่ะ มันแค่ปีกว่าๆ เองนะ แถมปีที่แล้วผมก็ขับไปแค่ 3000 กม

ดริฟท์แบบขับสี่ต้องการสนามที่ปลอดภัยกว่า BRC เยอะครับ เพราะมันต้องขับเร็วกว่าเดิมมากๆ หลุดไปแต่ละครั้งก็แรงมิใช่น้อย อย่างแทร็คของ Thailand Circiut นี่สิพอมีลุ้น