Author Topic: ถึงพี่เปิ้นครับ  (Read 7631 times)

Offline Korn

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • สวัสดี สวีดัด -_-"
ถึงพี่เปิ้นครับ
« on: November 17, 2006, 12:30:28 pm »
พี่เปิ้นพอจะมีเวลาว่าง พอที่จะไปดริฟท์กับน้องๆมั๊ยครับ

อยากจะชวนไปนครชัยศรีครับ

เอาลูกไปด้วยก็ได้ เดี๋ยวให้แม่บ้านดูให้

ถือว่าไปปิคนิคกัน

;D
SMARTTIRE

• Full Member All Thailand Championship Racer
Re:ถึงพี่เปิ้นครับ
« Reply #1 on: November 22, 2006, 10:29:50 pm »
พี่เปิ้นไปเมืองนอก???

???
SMARTTIRE

Offline iamtul

• Authentic Drifter
  • G'Day Mate
« Reply #2 on: November 23, 2006, 03:19:33 pm »
ไม่อ่านซะก่อน

;D ;D ;D
Drift is not a fashion , It 's my passion

"Anything 's Possible, If you got  HEART !!! "
TT Motorsport

เว่น

• Guest
« Reply #3 on: November 23, 2006, 10:49:48 pm »
ไม่ได้ดูให้ดีก่อนเล้ย.....

มัวแต่ตี..............

เว่น

• Guest
« Reply #4 on: November 23, 2006, 10:52:29 pm »
 ปังย่า..........

ยังพิมท์ไม่เสร็จ อย่าคิดมาก ;D

Offline hiter999

• Amateur Racer
  • *
  • 200 sx หัวใจเดิมๆ
« Reply #5 on: November 24, 2006, 12:13:56 am »
ไปโ็ด้ยโคนนนนนนนนนนนนนนน..................

ต้องสมัครใหม่อีกกี่รอบเนี่ย

เว้น

• Guest
« Reply #6 on: November 24, 2006, 02:32:55 am »
ไปด้วย  ;D

Offline ToppyRacingClub

« Reply #7 on: November 24, 2006, 09:47:35 am »
โด้ยยย...คนนน ;D

Offline H U S T 7 E R

• รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
« Reply #8 on: November 24, 2006, 11:58:13 am »
 ไปเมื่อไร ?

« Reply #9 on: November 24, 2006, 12:51:10 pm »
ไปตีล้วยยยยยยย...  ;D

สรุปพี่ตุลย์บอกไม่อ่านก่อน งง พี่เปิ้นไปไหนอะ
SMARTTIRE

Offline ToppyRacingClub

« Reply #10 on: November 24, 2006, 05:28:53 pm »
ไปตีล้วยยยยยยย...  ;D

สรุปพี่ตุลย์บอกไม่อ่านก่อน งง พี่เปิ้นไปไหนอะ

ตามนี้...ง่า ;D
http://www.racing-club.net/board/index.php?board=2;action=display;threadid=4876
« Last Edit: November 24, 2006, 05:30:16 pm by Top's »

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
« Reply #11 on: November 24, 2006, 08:24:33 pm »
กลับมาแล้วจ้า...

แหม อยากไปเหมือนกันนะนี่ แต่ฝีมือผมคงจะหายหมดแล้ว รบกวนพวกระดับมงกุฎเพชรช่วยชี้แนะ  :)

หากไปกันจริง ผมว่าน่าจะเป็นวันอาทิตย์นะ ช่วงปลายปีงานแข่งน้อย และแต่ละคนก็ว่างกันน้อยเช่นกัน

ข้อคิดก่อนจัดงาน
- ระบุวัตถุประสงค์ของงานอย่างชัดเจน เช่น วิ่งเล่นขำขำ ลองรถ ปลดปล่อย หรือจะซ้อมอย่างเป็นทางการ เราจะได้ออกแบบการซ้อมได้เหมาะสม
- หากไปกันเยอะ เช่นมีพวกมือใหม่ไปขอแจมด้วยหลายคน อันนี้น่าจะมีโต๊ะ FAQ ไว้บริการตอบคำถาม เช่น รถขับหน้าดริฟท์ได้ไหมครับ หรือ รถ AT 1.6 FF เดิมๆ เซ็ทดริฟท์อย่างไร
- เรียกพวกเรา (พวกที่เล่นดริฟท์อยู่แล้ว) ไปกันเยอะๆ หน่อย ผมอยากจัดให้เป็นงานแบบมือใหม่พบมือเก่า กระทบไหล่ดารา ใครรักใครชอบใครก็ติดตามกันไปชมได้ พูดคุยได้อย่างใกล้ชิดกว่าในงานแข่งจริง หากพวกเรามากันพอควร ผมจะเรียกสื่อมาทำข่าว ท่านก็จะได้ลงนิตยสารหรือทีวี สปอนเซอร์ของท่านก็ย่อมแฮปปี้ตามไปด้วย แบบนี้เรียก win - win
- เอ๊ะ หรืออยากชอบแบบเงียบๆ หน่อย แบบส่วนตัวๆ ถ้าใช่ก็โอเคดีเหมือนกัน บรรยาการจะสบายๆ จัดเตรียมอาหารไปกันเองด้วยนะ

ใครคิดเห็นสิ่งใดเพิ่มเติม เรียนเชิญโพสครับ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

« Reply #12 on: November 24, 2006, 11:28:34 pm »
เอายังไงกันดี ลองโหวตกันหน่อยครับ

อยากให้มีการกระทบไหล่ดารา เห็นเค้าบอกว่าพี่นครหล่อมาก

จะขอไปกรี๊ดซะหน่อย  ;D

SMARTTIRE

Offline 13

• Group N Racer
  • **
  • I'm a llama!
« Reply #13 on: November 25, 2006, 11:29:51 am »
แหม ... ช่างกล้าพูดนะมึง

คิดถึงเเซนด์วิชของพี่เปิ้นเเล้วครับ  ;D ;D ;D

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
« Reply #14 on: November 25, 2006, 10:08:37 pm »
แหม ... ช่างกล้าพูดนะมึง

คิดถึงเเซนด์วิชของพี่เปิ้นเเล้วครับ  ;D ;D ;D

โหหห มีคนยังจำได้ด้วย

เชื่อไหมว่าผมเองก็คิดถึงบรรยากาศอย่างนั้นเหมือนกัน จำได้ว่าคืนก่อนงานแข่ง ผมกับภรรยานั่งทำแซนวิชกันอยู่สองชั่วโมงกว่า ได้มา 100 ชิ้น ลงทุนไม่กี่ร้อยหรอก แต่มันให้อารมณ์มากกว่า มันเห็นถึงความตั้งใจมากกว่า
- แค่เห็นคุณมาหยิบกินกันก็ชื่อใจแล้ว
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride