Author Topic: บอร์ดเงียบจัง ระบายหน่อยนะครับ  (Read 3310 times)

Offline ricm

• Full Member All Thailand Championship Racer
อยู่เชียงใหม่ไม่มีเพื่อนไป(ซ้อม+หัด)ดริฟเลยครับ ผมไม่ค่อยชอบมีตติ้งเพราะส่วนใหญ่พี่ ๆ เค้าไปก้อกินแต่เหล้ากัน ผมไม่กินอะครับ อยากได้เพื่อนไปซ้อมขับรถด้วยกัน ได้มาคนครับ แต่โม้แหลกลานที่แท้ทำไรไม่เป็นเลยครับ มันใช้ขับหน้าครับ เดิมทั้งคัน โม้ดริฟท์ กลาง4แยก อย่างโน้นอย่างนี้ เข็ดแล้วครับ ไปซ้อมดริฟท์คนเดียวก้อได้...ฮึ >:(
« Last Edit: November 01, 2006, 02:42:40 pm by ricm »

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
เอาน่า ทนๆ มันไปหน่อย จำใจเป็นผู้รับฟัง หากว่างก็ให้เขาทำโดนัทให้ดูหน่อยสิ  ;D

ไม่กินเหล้าแหละดีแล้ว สิ่งเหล่านี้ไม่จำเป็นสำหรับ Motorsports ครับ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline Joe

• Authentic Drifter
  • How Far can You Fly with Broken Wing
นักดริฟท์ตอนนี้มีทั่วประเทศครับ ทั่วทุกอณู ทั่วทุกแยกครับ

ตอนหนังออกมาก้มีนักดริฟท์เพิ่มขึ้น ยิ่งพอมาเป็น VCD DVD นักดริฟท์ก็เพิ่มขึ้นอีก อะไรจะขนาดนั้น

เราก้จ๋อยๆอยู่ของเราไปหัดดริฟท์หัดโนท หัดเลข 8 ไปตามเรื่องตามราวดีกว่าครับ ปล่อยให้นักดริฟท์ชั้นเซียนเหล่านั้นเค้าไปดริฟท์กลาง 4 แยกหรืออะไรของเค้าไปเหอะครับ

เล่นเองสนุกเอง และสนุกกว่า ครับเชื่อเหอะ(เดี๋ยวก็มีเพื่อนที่เค้ามาร่วมเล่นดริฟท์กับเราเองแหละครับ เพื่อนร่วมอุดมการณ์มีแน่นอน เดี๋ยวก็เจอ ค่อยๆสืบ อิ อิ อิ)
หญิงที่อายุเกิน 25 ทำไมต้องกลายเป็นป้าแทบทุกคน

Offline ricm

• Full Member All Thailand Championship Racer
สาธุ พี่ๆทั้ง2คนครับ อย่างที่พี่ๆ ว่าคงต้องปล่อยเค้าไป ผมก้อตั้งหน้าตั้งตาซ้อมต่อดีกว่า ดีนะครับที่มีพี่ ๆ คอยให้คำปรึกษา+ให้กำลังใจ ;) ขอบคุณมากครับ ฟังแล้วโล่งขึ้นเยอะ

Offline ExTeam

• Amateur Racer
  • *
  • I'm a llama!
ผมคนเชียงใหม่เหมือนกันแต่ ไม่ได้โม้~~

Offline ExTeam

• Amateur Racer
  • *
  • I'm a llama!
Test ๆๆๆๆ ;)