Author Topic: อยู่เชียงใหม่เข้ามาครับ  (Read 5736 times)

Offline ExTeam

• Amateur Racer
  • *
  • I'm a llama!
เป็นคนเชียงใหม่คับ
พวกพี่ไปหัดดริฟกันพี่ไหนบ้างคับจะได้ไปด้วยกัน

toot

• Guest
Re:อยู่เชียงใหม่เข้ามาครับ
« Reply #1 on: November 10, 2006, 07:03:47 pm »
ดอยสุเทพ ;D

Offline ricm

• Full Member All Thailand Championship Racer
« Reply #2 on: November 11, 2006, 11:05:53 am »
หวาดดี :D

Offline moo_noi

• *
« Reply #3 on: November 18, 2006, 05:06:08 pm »
อยู่เชียงใหม่คับไม่ได้เข้าบอร์ดนี้นานเลย ผมไปหัดดริ๊ฟแถวๆบ้านถวายครับที่ถินโล่งๆมีเยอะเลยกะ
ว่าถ้าเชียงใหม่มีกันเยอะจิงๆก็ว่าอยากจะเช่าที่นั่นเป็นที่ว้อมกันไปเลยครับอยู่ไกลบ้านคนด้วยไม่มีเสียงรบกวนชาวบ้านครับ

• Full Member All Thailand Championship Racer
« Reply #4 on: November 18, 2006, 07:55:02 pm »
อยู่เชียงใหม่คับไม่ได้เข้าบอร์ดนี้นานเลย ผมไปหัดดริ๊ฟแถวๆบ้านถวายครับที่ถินโล่งๆมีเยอะเลยกะ
ว่าถ้าเชียงใหม่มีกันเยอะจิงๆก็ว่าอยากจะเช่าที่นั่นเป็นที่ว้อมกันไปเลยครับอยู่ไกลบ้านคนด้วยไม่มีเสียงรบกวนชาวบ้านครับ

โอ้ มาอีกคนแล้ว
แถวไหนอ่ะครับอยากไปบ้าง(เอาจิง ๆ นะบอกหน่อย เป็นดินป่าว ถ้าเป็นดินไม่สู้นะ) เพราะบางทีไปดริฟท์ที่หางดงโน้น ไกลโคด
แล้วใช้รถไรอ่ะคับ :D
« Last Edit: November 18, 2006, 07:56:29 pm by ricm »

Offline Joe

• Authentic Drifter
  • How Far can You Fly with Broken Wing
« Reply #5 on: November 18, 2006, 11:43:04 pm »
ขอให้ดริฟท์กันเก่งๆเร็วๆครับ เอาใจช่วย ความพยายามอยู่ที่ไหนความสำเร็จอยู่ที่นั่น ถึงจะเชยแต่เป็นเรื่องจริง  ;)
หญิงที่อายุเกิน 25 ทำไมต้องกลายเป็นป้าแทบทุกคน

• *
« Reply #6 on: November 19, 2006, 08:13:07 am »
ไกลครับเป็นดินด้วยครับ ลื่นๆๆปรื้ดดเลย เอาไปวิ่งปุ๊บออกมาเหมือนผ่านสมรภูมิรบยังไงอย่างงั้นเลย
วันนั้นดริ๊ฟเกือบลงคลอง หลังโอเวอแล้วเหยียบเบรกเกือบไปละ(ลืมตัวไปนิส)หมุนเกือบตกคลองสราดดดดดดดด555+มันโคตรรร

« Reply #7 on: November 19, 2006, 08:19:42 am »
ขอให้ดริฟท์กันเก่งๆเร็วๆครับ เอาใจช่วย ความพยายามอยู่ที่ไหนความสำเร็จอยู่ที่นั่น ถึงจะเชยแต่เป็นเรื่องจริง  ;)

สาธุ ขอบคุณมากคับพี่ ;D

« Reply #8 on: November 19, 2006, 08:20:57 am »
ไกลครับเป็นดินด้วยครับ ลื่นๆๆปรื้ดดเลย เอาไปวิ่งปุ๊บออกมาเหมือนผ่านสมรภูมิรบยังไงอย่างงั้นเลย
วันนั้นดริ๊ฟเกือบลงคลอง หลังโอเวอแล้วเหยียบเบรกเกือบไปละ(ลืมตัวไปนิส)หมุนเกือบตกคลองสราดดดดดดดด555+มันโคตรรร

เป็นดินขอบายคับ เคยมีประสบการมาแล้ว สงสารรถคับ ช่วงล่างจะพังเอา

• *
« Reply #9 on: November 19, 2006, 06:43:53 pm »
มันจาพังไงเหรอครับ ??? ???

« Reply #10 on: November 19, 2006, 08:39:00 pm »
มันจาพังไงเหรอครับ ??? ???

ก้อทางที่เป็นดิน ส่วนใหญ่มันจะไม่เรียบเท่าพื้นถนนยางหรือคอนกรีต
เวลาวิ่งก้อจะขรุขระ รถผมค่อนข้างเตี้ยด้วย ไปกันใหญ่

Offline Joe

• Authentic Drifter
  • How Far can You Fly with Broken Wing
« Reply #11 on: November 20, 2006, 08:57:19 am »
เล่นบนดินระวังเด้อมันลื่นมากกว่าทางปูน อย่าขับเร็วนักหละ เดี๋ยวจะไถลไปแล้วเบรคไม่อยู่(ล้อหนะล็อคอยู่แต่ยางหนะมันไม่อยากจะ"ล็อค"อยู่กับพื้นหนะ)
หญิงที่อายุเกิน 25 ทำไมต้องกลายเป็นป้าแทบทุกคน