Author Topic: เข้า web ได้แต่ โพสไม่ได้  (Read 1889 times)

Offline poke

• Amateur Racer
  • *
  • I'm a llama!
ทำไงดีครับ ผมเปิดเครี่องเข้า web ได้แต่โพสอะไรไม่ได้เลย อ่านได้อย่างเดียวเท่านั้น มันlogin ให้เลยแต่บอกว่า stream ไม่ได้ จะแก้ไขแบบไหนครับ

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
Re:เข้า web ได้แต่ โพสไม่ได้
« Reply #1 on: June 01, 2006, 11:58:05 am »
ฮ่าๆ แสดงว่าห่างหายจากเวปไปนาน แอคเคาท์มันเลยหมดอายุครับ และเป็นไปได้ว่าของเก่าจะล็อคอินแบบถาวรเอาไว้

สมัครใหม่เป็นชื่อ poke แล้วก็ลองใช้ชื่อใหม่นี้แทนดูครับ สมัครชื่อไหนก็ได้ พอเข้าเวปได้แล้วก็ค่อยล็อคอินเข้าไปแก้ไขข้อมูลส่วนตัวครับผม สามารถแก้ display name ใหม่ได้ด้วยครับ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride