Author Topic: เพิ่มตามหา Board พี่เปิ้ลเจอครับ  (Read 2088 times)

Offline nitarn

• Amateur Racer
  • *
  • I'm a llama!
พอดี เพื่อนแนะนำ ให้มาหาข้อมูลอ่านใน Web นี้ด้วย โดยบอกว่า พี่เปิ้ลมาเปิด Web อยู่ URL นี้
ไม่ได้คุยกับพี่เปิ้ลนานมากเลยครับ  

ไม่รู้ว่าพี่ยังเล่น Drift ด้วย A31 อยู่หรือเปล่าครับ
แอบเห็นที่BRC มาตั้งแต่สมัยนู้นนนนน

หวังว่าคงยังจำกันได้ และสบายดีนะครับ

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
ยินดีต้อนรับครับ เวปนี้เล็กๆ มีแค่คนกันเอง หากมีประเด็นใดน่าสนใจก็จะมีคนมาออกความเห็นกันเยอะ

ผมยังคงใช้ A31 ดริฟท์อยู่ครับ แต่ไม่ค่อยได้ขับเท่าไหร่ ฝีมือก็ค่อยๆ หดหายลงไป เจอคลื่นลูกใหม่เขาแซงเอาๆ  ;D

ขอบคุณที่ยังคิดถึงกันครับ

i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline ActiveX

• Amateur Racer
  • *
  • i'm Engine,`|er|`,
ผมเข้าเวปนี้ครั้งแรกเมื่อตอน ได้อ่านหนังสือเล่มแรกที่พี่ออกอ่ะคับ
ชอบอ่าน Midnight Racing : the untold story ของพี่มั่กเลยคับ
แล้วหลังจากนั้น เวปก้อหายไปนานเลย

;D ได้กลับมาเจออีกครั้ง ดีใจจัง มีเรื่องจักรยานด้วย (พอดีอยากได้ขี่ไปทำงานพอดี) ;D
:) ยังไงก้อขอฝากเนื้อฝากตัวกับพี่ๆ น้องๆ ทุกคนด้วยนะค้าบ  :)