Author Topic: *****ขอแนะนำโรงแรมถ้าจะไปพัก ตจว แล้วกลัวโรงแรมไม่ดี****  (Read 2906 times)

Offline Joe

• Authentic Drifter
  • How Far can You Fly with Broken Wing
ถ้ากลัวพวกเอาชื่อโรงแรมมาบังหน้า แล้วบริการห่วยๆเก็บเงินเราแพงๆ
ขอแนะนำที่นี่ครับ เป็นโรงแรมจริงจริง ครับเรื่องบริการไม่ต้องพูดถึง
หญิงที่อายุเกิน 25 ทำไมต้องกลายเป็นป้าแทบทุกคน

Offline ToppyRacingClub

ที่พี่โจไปนี่...เป็นแบบชั่วคราว หรือ ชั่วครู่ คับ ;D ;D ;D

Offline danaidai

• Sr. Member Professional Driver
  • I'm in Shanghai
อืมมม เค้าตั้งชื่อไทยตามคำอ่านภาษาจีนน่ะครับ ผมว่าก็น่ารักดีนะ :)

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
อืมมม เค้าตั้งชื่อไทยตามคำอ่านภาษาจีนน่ะครับ ผมว่าก็น่ารักดีนะ :)

คนนี้เชื่อถือได้ เพราะเขารู้ภาษาจีน ฮ่าๆ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride