Author Topic: สรุปที่กินปีนี้แล้วครับ ไม่รอแล้วววว  (Read 5662 times)

Offline iamtul

• Authentic Drifter
  • G'Day Mate
สรุปนะครับ จะได้ไม่ต้องเถียงกัน

เสี่ยนครเสนอร้านที่พระราม3 (อีเกิ้ลสโตร์ รามา 3) งานนี้เปิดบ้านเลี้ยงครับ แถมห้องโชว์ยางไว้ให้ด้วย ;D

เรื่องเงิน เอางี้ไม่ต้องตกลงกันให้เถียงกัน เก็บคนละ 200 บาท รวมอาหาร-เครื่องดื่ม-ที่พัก(ถ้าไม่กลัวพ่อนครฆ่าเอา ไม่เชื่อลองถามพี่โจดู)

เหล้า - เบียร์ ใครจะกิน จะเอามาเองก็ได้ หรือจะมาที่ร้านแล้วออกไปซื้อก็ได้ครับอันนี้ใครกินใครหารนะ

เรื่องอาหาร - เครื่องดื่มเจ้าบ้าน กับผม กับ พี่โจ จะจัดให้

เอาตังมา200 ก็พอ
 ;D ;D ;D

อ้ออย่าลืมของจับฉลากด้วยนะ จ๊ะ
Drift is not a fashion , It 's my passion

"Anything 's Possible, If you got  HEART !!! "
TT Motorsport

Offline Korn

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • สวัสดี สวีดัด -_-"
โธ่!!! นึกว่า...

กินเสร็จแล้วก็ช่วยกันเก็บด้วยนะจ๊ะ
มีบริการคั้งศูนย์ ถ่วงล้อ สลับ ถอดใส่ยางฟรี
แต่จะเป็นกรณีศึกษา ให้เจ้าของร้านทำเองนะ
กลัวรถลูกค้าที่เคารพเค้าพัง รถกันเองไม่ถือๆ

ปล.ไม่กล้าเก๋ามากกลัวมีผู้หวังดี แต่มันประสงค์ร้าย
 :-X :-X :-X
SMARTTIRE

Offline Korn

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • สวัสดี สวีดัด -_-"
เออ... กี่คนเอาชัวร์ๆนะ เดี๋ยวจะได้เตรียมเสบียงมาถูก

เดี๋ยวพี่โจกับกับพี่ตุลย์ เค้าจะจัดให้

จัดให้หนูด้วยนะ ป๋าขา :-*
SMARTTIRE

Offline SKMO

เสี่ยนครเสนอร้านที่พระราม3 (อีเกิ้ลสโตร์ รามา 3) งานนี้เปิดบ้านเลี้ยงครับ แถมห้องโชว์ยางไว้ให้ด้วย ;D

;D ;D ;D

555555555555555555555555 ( inside joke )

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
วัน และ เวลา ครับ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline Dev[iL]

• Group N Racer
  • **
  • Peace!!!
น่าสนใจ ช่วยอัพครับ ;)
My personal hobbies are reading, listening to music, and silence.

Offline Joe

• How Far can You Fly with Broken Wing
วันที่ 23 ครับพี่เปิ้น ถ้าว่าง ขอเรียนเชิญน้ะครับพี่
หญิงที่อายุเกิน 25 ทำไมต้องกลายเป็นป้าแทบทุกคน

Offline H U S T 7 E R

• รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
ไปครับ... 8)

พี่เดฟไปรึเปล่าวครับ....

ปีใหม่แล้วนะครับ  ทำตัวใหม่ได้แล้วครับ...

ตัวเก่ามันดูดไม่ขึ้นแล้ว.....ทำตัวใหม่ด้วย~  ;D

ไปครับ... 8)

พี่เดฟไปรึเปล่าวครับ....

ปีใหม่แล้วนะครับ  ทำตัวใหม่ได้แล้วครับ...

ตัวเก่ามันดูดไม่ขึ้นแล้ว.....ทำตัวใหม่ด้วย~  ;D

55555555

วัน และ เวลา ครับ

Welcome.................. are you new here?  ;D

Offline H U S T 7 E R

• รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
ขอจำนวนคนครับ
จะเตรียมของขวัญไปให้
ผมไม่มีตังซื้อของขวัญไปจับครับแต่มีของไปให้ทุกคน 8)

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
โห คนแรกบอก "สถานที่"
อีกคนบอก "วัน"

แล้ว "เวลา" ล่ะจ๊ะ

ปล ผมน้องใหม่ครับ ไม่ได้เข้าเวปมาสองเดือนกว่าแล้ว  ;)
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

JoeUNlock

• Guest
เวลา ประมาณ 1 ทุ่มเป็นเปิ้ล ไปครับ

Offline อิ๊ก osk121 611

• Sr. Member Professional Driver