Author Topic: =====ตกลงจะไปรับประทานที่ไหนกันดี====ขอความเห็น + โหวต  (Read 11530 times)

Offline Joe

• Authentic Drifter
  • How Far can You Fly with Broken Wing
เสนอว่าควรเป็น
ที่กว้างๆ สามารถนั่งได้หลายๆคนและส่งเสียงกันได้พอสมควร

ไม่แพงมาก คุมค่าใช้จ่ายต่อหัวได้

ไปสะดวกสำหรับคนส่วนใหญ่ (คนส่วนใหญ่อยู่แถวไหน บอกด้วย ผมสะดวกหลายแถวหวะ บ้านเยอะ อิ อิ)

วันที่ นี่จะเอาก่อนหรือหลังแข่งดี วานบอก

ใครมีอะไรก็เสนอมาแล้วกันครับ คิดว่า คงเป็นพวกหมูกระทะกระมัง

หรือจะเอาแบบปีก่อน ที่ร้านนั้นตรงพัฒนาการ ก็อร่อยดีน้ะ

ถ้าเป็นร้านเกะ เกรงว่าจะแพงไป

แล้วจะไปต่อกันไหม ถ้าจะไป ก็แนะนำว่า ก่อนแข่งแล้วกัน อาจเป็นวันศุกร์ เพราะหลังแข่ง เป็นวันธรรมดา ไม่สะดวกอย่างแรง เพราะเช้าต้องทำงานกันหลายคนครับ

เอ้า ช่วยกันโหวต + เสนอมากัน

หญิงที่อายุเกิน 25 ทำไมต้องกลายเป็นป้าแทบทุกคน

Offline H U S T 7 E R

• รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
บ้านพี่ " เจโบ้ "  ;D   เจ้าของไม่อยู่ไปถล่มกันเถอะ  8)

Offline Joe

• How Far can You Fly with Broken Wing
ขอแบบเป็นการเป็นงานน้ะครับ เล่นอย่างเดียวไม่เป็นชิ้นเป็นอันซะที
จะกินที่ไหน วันไหน เสนอมาเลยครับ
หญิงที่อายุเกิน 25 ทำไมต้องกลายเป็นป้าแทบทุกคน

Offline กวาง Taohookung

• Sr. Member Professional Driver
  • Toyota Trueno AE86 Initial D club!!!
around Pattanakarn road is OK. ka because my house is near there :)

How many people will join in that day ka.... if alot...MOO KRATA is good na ka.
มีลายเซนต์... ก็ต้องมีลายดอลลาร์!!        $$$$$$$

• รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
แล้วแต่พี่ๆเลยครับ  8)

Offline Korn

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • สวัสดี สวีดัด -_-"
แข่งวันที่25นะ
วันที่24คงจะไม่ได้เพราะว่ามีจัดเลี้ยงลูกน้องที่ร้าน

ที่เหลือแล้วแต่โลด
 :D
SMARTTIRE

Offline iamtul

• G'Day Mate
เสนอเป็นเย็นวันศุกร์ที่ 23 ธ.ค. ก่อนแข่งไปเลยครับ

สถานที่เอาเป็นหมูกระทะก็ดีครับ เอาร้านนี้ไม๊ครับอยู่ตรงแยกซังฮี้มาทางตั้งฮั่วเส็ง ก็โอครับ

;D
Drift is not a fashion , It 's my passion

"Anything 's Possible, If you got  HEART !!! "
TT Motorsport

Joeเองจ้ะ

• Guest
หมูกระทะก็ดีครับ
แต่ขอแนะนำลานเบียยร์ ว่าไง

Offline กวาง Taohookung

• Sr. Member Professional Driver
  • Toyota Trueno AE86 Initial D club!!!
ปลายธันวาอากาศเย็นกำลังดี   ก็โอนะคับ    ลานเบียร์  แต่เป็นที่ไหนอ่ะคะ?  
มีลายเซนต์... ก็ต้องมีลายดอลลาร์!!        $$$$$$$

Offline SKMO

why the hell is clutch pic doing in here?

i will send this back (see pic) for peeps who goes to the X-Mas party to จับฉลาก

from: Manabu “ Max ” Orido and Nobuteru “NOB” Taniguchi.

Offline iamtul

• G'Day Mate
ขอผมเถอะ................pleaseeeeeeeeeeeeeeeeeee

;D ;D ;D
Drift is not a fashion , It 's my passion

"Anything 's Possible, If you got  HEART !!! "
TT Motorsport

อาจจะต้องปล้น.......

Offline Joe

ลานเบียร์สวนลุมไนท์ บาร์ซาร์

เอามั้ย ออกความเห็นด้วยถ้าจะไปหนะครับ

เดี๋ยวเซ็นต์พัดไปแจกให้บ้าง เอาป่ะๆๆ