Author Topic: อยากรู้ว่าtoyotaทรูโน่AE86ตอนนี้ราคาเท่าไร่คับ  (Read 19629 times)

ตุ๊ต๊ะ

• Guest
เครื่องเดิมนะครับ  เดิมทุกสิ่งทุกอย่าง พอดีจะซื่อให้พ่อขับอะคับถ้าตอบมาจะเป็นพระคุณอย่างยิ่งเลยคับ   และมีขายที่ไหนหรือใครจะขายก็โพสไว้นะคับ หรือว่าที่ไหนมี ก็ช่วยบอกทีนะคับ ราคาคุยกันคับ
02-9823610  ขอเป็นกรุงเทพนะคับ

Offline iamtul

• Authentic Drifter
  • G'Day Mate
Drift is not a fashion , It 's my passion

"Anything 's Possible, If you got  HEART !!! "
TT Motorsport

ตุ๊ต๊ะ

• Guest
อยากรุ้ราคาที่แน่นอนจิงๆคับ

Offline SKMO

• Authentic Drifter
320,000-350,000  เดิม เดิม

Offline hetman

• Amateur Racer
  • *
  • 2JZ-GTE GREDDY T88-38GK 729แรงม้า
เห็นอยู่หลังซีคอนนะครับไม่รู้ตอนนี้ขายไปยัง
รถก็เหมือนผู้หญิงนั้นแหละที่โชคชะตาพาเราได้มาพบกัน