Author Topic: มีปัญหาเรื่อง Breaking Dirft แล้ว Heel & Toe ไม่ทันอ่า  (Read 2615 times)

RyKunG

• Guest
ทำยังดีอ่าฮับ ความรู้สึกผมช้าอ่า T-T ช่วยทีฮับ เพราะผมไม่เก่งเหมือน ทาคุมิ แล้วใช้ขาซ้ายช่วยได้ไหมฮะ(มันจะเป็น Heel & Toe รึเปล่าอ่าถ้าใช้) T-T ช่วยด้วยค๊าบ

Offline iamtul

• Authentic Drifter
  • G'Day Mate
ไม่ได้กวนตีนนะครับ

ผมว่าถ้าคุณทำBreaking Dirft จริงๆได้แล้ว Heel & Toe  คงไม่น่าจะเป็นปัญหาของคุณแล้วล่ะครับ แล้วผมคงไม่มีปัญญากล้าไปสอนพี่แล้วล่ะครับ รอคนอื่นแล้วกันนะครับ

8)

« Last Edit: November 29, 2005, 10:44:04 pm by iamtul »
Drift is not a fashion , It 's my passion

"Anything 's Possible, If you got  HEART !!! "
TT Motorsport

Offline SKMO

Offline H U S T 7 E R

• รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
 ไอ้นั้นมัน C-walk  !!!~