Author Topic: ท่านที่ต้องการฟื้นฟูสมรรถนะเครื่องยนต์ให้ดีกว่าเดิม  (Read 1777 times)

SOMKID

• Guest
ท่านที่ต้องการฟื้นฟูสมรรถนะเครื่องยนต์ให้ดีกว่าเดิมหรือมีปัญหา  เช่น  เครื่องยนต์สั่น  มีเสียงดัง  กินน้ำมัน...ผมใช้รถเก๋งและกระบะ ทั้งเก่า/ใหม่  ทำตาม step แล้ววิ่งดีขึ้นมากครับ  ประหยัดน้ำมัน ได้อีกต่างหาก  เป็นการฟื้นฟูสมรรถนะเครื่องยนต์ให้ดีกว่าเดิม ผมมีข้อมูลครับท่านต้องการผมจะส่งไปให้ครับ ส่งมาที่ skhantee@yahoo.com ผมจะได้ Re ไปให้ครับ