Author Topic: จะแต่งงานครับ  (Read 9730 times)

Offline H U S T 7 E R

• Authentic Drifter
  • รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
จะแต่งงานครับ
« on: April 19, 2007, 11:44:02 pm »
 วันที่ 6 พฤษภาคมนี้ Mmax spee......  ยัง!!

วันที่หกเดือนหน้านี้ จะแต่งแล้วครับ จะว่าไปอย่าเรียกงานแต่งเลยครับ มันไม่ได้หรูหราอะไรเลย

เอาเป็นเรียกงานฉลองลูกไอ้เว่นล่ะกัน  ก็..งานนี้ไม่มีซองครับ บอกกันปากเปล่าวๆ

ไม่ไปไม่เป็นอะไรครับ แต่ผมถือว่าที่นี่เป็นที่ๆผมเคารพมากๆ และคนที่ผมนับถืออยู่ที่นี่ทั้งนั้นก็เลยมาบอกที่นี่ครับ

พลพรรค Morning ทราบแล้วก็เชิญครับ เพราะกูรู้พวกมึงว่าง....  จะมากี่คนรบกวนโทรบอก จะได้จัดเสื่อไว้ปูให้

ส่วนพี่ๆท่านอื่นที่ไม่ว่างไม่เป็นไรครับ ผมขอแค่คำอวยพรพอครับผม   ;D

Offline Korn

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • สวัสดี สวีดัด -_-"
Re: จะแต่งงานครับ
« Reply #1 on: April 20, 2007, 12:44:53 am »
เฮ้ย!!!

ไอ้เว่น เลี้ยง ;D

ไปโว๊ยยยยยยยยยย....

8)
SMARTTIRE

• รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
« Reply #2 on: April 20, 2007, 12:58:01 am »
 หืม.......................

โอ้ยพี่..มาเห๊อะ ไม่มีอด แบกกับข้าวกันมาด้วยล่ะกัน รับรองไม่มีอด  8)

เออ ลืมเลย.. เมื่อกี้ไปเปิดTUNESPEED ดู วันที่หกตรงกับงานแข่งนี่หว่า ฮ่าๆๆๆๆๆๆ

อยากไปสนามว้อย!!!!~  ;D
« Last Edit: April 20, 2007, 01:55:22 am by H U S T 7 E R »

Offline Mokan

• Winning isn't everything, it's the ONLY thing!!!
« Reply #3 on: April 20, 2007, 09:45:43 am »
ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ

นอนหลับก้อขอให้ได้เงินหมื่น
นอนตื่นก้อจอให้ได้เงินแสน
เลี้ยงเป็ดก้อขอให้เป็นปากแบน
มีลูกสาวให้เป็นคุณนาย
มีลูกชายก้อให้ได้เป็นคุณพระ

ถ้าจะรวยให้แน่ๆก้อโกงแชร์เอานะจ๊ะ
 ;D ;D ;D
In racing, you either lead or follow or GETTA HELL OUT OF THE WAY!!!!

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
« Reply #4 on: April 20, 2007, 12:51:45 pm »
ยินดีด้วยครับ ที่ได้มีเมียเป็นของตนเอง
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline 13

• Group N Racer
  • **
  • I'm a llama!
« Reply #5 on: April 20, 2007, 03:35:13 pm »
ยินดีด้วยครับ ขอให้มีความสุขในชีวิตครอบครัวมากๆนะครับ

เเล้วที่ไหน ยังงัย กี่โมงอ่ะ บอกด้วย อย่าให้ตรงกับเวลาเเข่งนะ

เเข่งเสร็จจะได้ยกพวกไปถล่ม  ;D

Offline ToppyRacingClub

« Reply #6 on: April 20, 2007, 04:31:41 pm »
ยินดีด้วยนะครับ... ;D>

Offline Gong Runduce

• Sr. Member Professional Driver
  • สวยเรียบ GDB Applide-F
« Reply #7 on: April 21, 2007, 01:33:34 am »
ชิบหอยหลอดแล้วครับพี่น้อง ตรงงานแข่ง เลี้ยงตอนเย็นใช่ไหม ?

Offline ricm

• Full Member All Thailand Championship Racer
« Reply #8 on: April 22, 2007, 11:51:40 am »
ยินดีให้พี่ด้วยคนนะครับ  ;D

Offline Joe

• How Far can You Fly with Broken Wing
« Reply #9 on: April 23, 2007, 04:32:45 pm »
โหพี่ Mokan นั่นมันสมัยเทปเด่อดู๋ดี๋เลยน้ะเนี่ย เคยฟังในรถสมัยติดรถพ่อ อิ อิ (กระทู้แฉอายุ)

ส่วนตัวเว่นพี่ก็ขออำนวยชัยให้ประสบความสุขความเจริญ มีครอบครัวแล้วจะคิดอะไรก็คิดให้ไกลๆ อย่าคิดเอามันเอาหรอย เหมือนตอนอยู่เดี่ยวๆ มันไม่ได้แล้ว

จะลงอ่างเมื่อไหร่บอกเดี๋ยวรวมพล อิ อิ อิ
ฉลอง 2 งาน ไอ้ตุลย์ไปนอก ไอ้เว่นไปมีครอบครัว
หญิงที่อายุเกิน 25 ทำไมต้องกลายเป็นป้าแทบทุกคน

« Reply #10 on: April 23, 2007, 11:05:09 pm »
อาวล่ะน้า........  ขอบคุณสำหรับคำอวยพรครับ

มาไม่ได้ไม่เป็นไรคร้าบทุกท่าน เข้าใจว่าต้องแข่งรถกันนะไม่ว่าๆ

เพื่อนๆที่เป็นสต๊าพก็ด้วยไม่เป็นไรๆ อิอิ  เข้าใจ ( กลัวโดนถล่ม )

งานผมไม่มีอะไรครับ เช้าไหว้ผู้ใหญ่ เพลเลี้ยงพระ เที่ยงกินข้าวกัน แค่นั้นเอง

อยากให้งานใหญ่โตเพื่อเป็นหน้าเป็นตาแฟนเหมือนกัน แต่ผมไม่มีจริงๆ จนนะแต่มีใจ ( กราบเมียงามๆ )

เสร็จงานนี้เป็นหนี้ไปยันลูกบวชครับผม  :'(  สำหรับผู้ที่ว่างจริงอยากมาหาผมก็พบกันที่ศาลายาครับ

ตรงข้ามมหิดลเลย เข้าซอยนิดนึง งานจัดที่บ้านแฟนผมครับ  มาไม่ถูกโทรมา 086325เจ็ด00เจ็ด ครับ

อ้าวพี่ตุลย์จะไปเมืองนอก......???   KSR มีคนดูแลรึยังครับ วานบอก ฮิฮิ  ;D

Offline nungcmk

« Reply #11 on: April 27, 2007, 08:57:52 am »
 ;D ;D ;D
ม่ายรู้จะอวยพรอะไรดี  แต่ขอยินดีต้อนรับสู่ คลับ.... คลับสำหรับคนรักภรรยามากๆ

« Reply #12 on: May 02, 2007, 12:29:28 pm »
 แหม่...พี่กลัวผมจะเกียร์...เหมือนพี่อ่ะเด้ 5555+

ผมก็เกียร์ครับ  :-[

Offline SKMO

« Reply #13 on: May 03, 2007, 10:11:26 am »
เติมคำลงในช่องว่าง

ก็ขอให้...นะ

Offline krerkitti

• Amateur Racer
  • *
  • I'm a newbie....e!
« Reply #14 on: May 04, 2007, 11:13:36 pm »
Sorry Sorry, I did not be here for long long time. Congratulation , Forever live , Forever love with kids and lots of money krub.
(You might not remember me but you used to teach and let me ride your yellow colt in ClubRT meeting long time ago krub.)
 ;D