Author Topic: พี่รู้จัก Nissan March ช่วยตอบทีน๊า  (Read 4815 times)

Soulmate

• Guest
คือผมมี Nissan March 3D อยู่อ่าครับ ผมอยากจะทราบเรื่องราวราวของรถรุ่นนี้อ่าครับ มันค่อนข้างจะเก่านิดนึง แล้วถ้าผมอยากจะเปลี่ยนเครื่องใหม่ควรจะลงเครื่องไรดีครับ(เครื่องเดิมมันค่อนข้างเล็กง่ะ 1000 CC.) เอาแค่พอเหยียบมัน สัก 150 160 ก็พอแล้วครับ ขอบคุณมากครับ

Offline hs2ywy

• Amateur Racer
  • *
  • I'm a llama!
แงบ ๆ ขอโทดนะครับ  แต่เปงไงหว่ารถรุ่นนี้ไม่เคยเหงเจง ๆ ครับ

Offline Mokan

• Authentic Drifter
  • Winning isn't everything, it's the ONLY thing!!!
เดี๋ยวนะ ขอรำลึกชาติก่อน อืมมมมมมมมมมมมม อ้อ เจอแล้ว Nissan March 3Dr นี่ที่ตัวเล็กๆขนาดประมาณ Mitsu Colt ใช่ป่ะ ตัวนี้น่ารักดีนะ ขาวด้วย หมวยอีกต่างหาก เฮ้ย ไปไหนแล้วกู ;D แปลกตรงที่ไม่ค่อยมีใครเล่น

ถ้าจะหาเครื่องใหม่ลงก้อเอาเครื่อง GA16DE 1600cc. ที่อยู่ใน Sunny หรือ NV ดิครับ น่าจะหาง่ายในเชียงกง เอาลงในรถก้อไม่น่ายากเพราะ March ห้องเครื่องก้อเท่าๆ Sunny นั่นแหละ เคยเห็นบางคันเอา SR20DET Turbo ยัดลงไปด้วย ก้อไม่เลวแต่งบสูงหน่อย อย่าถึงกับจะเอา RB26 ยัดเลยนะ มันฝืนธรรมชาติไปหน่อย ;D
In racing, you either lead or follow or GETTA HELL OUT OF THE WAY!!!!

Offline Joe

• How Far can You Fly with Broken Wing
link เจ๊งซะแล้วตาท็อป

รุ่นเก่านึกหน้าตาไม่ออกอ่ะครับ เคยเห็นแต่ตัวใหม่
www.tommykaira.com
หญิงที่อายุเกิน 25 ทำไมต้องกลายเป็นป้าแทบทุกคน

Offline ToppyRacingClub

link เจ๊งซะแล้วตาท็อป

รุ่นเก่านึกหน้าตาไม่ออกอ่ะครับ เคยเห็นแต่ตัวใหม่
www.tommykaira.com

กำ...ลบทิ้งซะเลย อิอิ ;D
« Last Edit: December 26, 2006, 12:25:10 pm by Top's »