Author Topic: อยากได้โป่งหลังแบบนี้ โดยด่วน  (Read 4770 times)

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
ได้ยินกิติศัพท์คำร่ำลือถึงรถคันนี้มานานแล้ว ผมเพิ่งเคยเห็นตัวจริงก็วันนี้แหละ

ผมอยากได้โป่งหลังแบบนี้ครับ หรืออะไรก็ได้ที่มันยื่นๆ ออกมาหน่อย ผมจะเอาไว้กันเศษยางที่ชอบมาตีตัวถังแค่นั้นเอง ไม่ได้มีล้อเบ้มอะไรกับเขาหรอก

ของยี่ห้ออะไร ที่ไหนขาย และเท่าไหร่ครับ  ;D

i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline DIN GTR

• Amateur Racer
  • *
  • I'm a llama!
ลองดูร้น กานไฟเบอ อ่ะครับพี่มีนะ

ตุลย์เองฮะ

• Guest
รถคันนี้ทำที่ร้านพี่ 2 บางนาซอย1 สุดซอยฮะ

;D

Offline TopDMC

• Full Member All Thailand Championship Racer
รถคันนี้ทำที่ร้านพี่ 2 บางนาซอย1 สุดซอยฮะ

;D

ในเชียงกงบางนาเหรอคับ...น่าสนๆ  :o

Offline dori

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • ดริฟท์ศาสตร์
ผมมีโป่งลักษณะคล้ายกันครับ เป็นพลาสติก แปะกาว 2 หน้าเอาได้
Signatures are displayed at the bottom of each post or instant message. YaBBC code may be be used in your signature.

Offline kung 200 sx

• ..........Drift Emotion.........
ผมมีโป่งลักษณะคล้ายกันครับ เป็นพลาสติก แปะกาว 2 หน้าเอาได้

ขายป่ะครับ พี่เป้ลคงอยากได้อ่ะ หรื่อว่าซื้อที่ใหน ราคาเท่าไหร่ ผมก็อยากรู้เหมื่อนกันครับ เคยมีคนมาขายใน 200 ข้างละพัน แต่ผมไม่ได้จดเบอร์ใว้ ติดต่อกลับไม่ได้เลยครับ มันนานมาแล้วหล่ะ
« Last Edit: March 23, 2005, 07:17:05 am by kung 200 sx »
Siam Drifter อยากนังรถดริฟท์ฟรี โทรติดต่อ 01-8415404 หรื่อhttp://rcweb.net/forums/forumdisplay.php?s=&daysprune=&f=163

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club

เอามาเบิ่งๆ

เช้านี้เพิ่งเช็ดคราบเศษยางที่ตีตัวถังเสร็จ โครตเหนื่อยเลย นี่ขนาดสีใหม่นะเนี่ยะ ถ้าเป็นสีเก่าๆ ผิวสีโทรมๆ จะยิ่งเช็ดยากกว่านี้อีก หึหึ

ใส่โป่งข้างคงช่วยได้บ้าง
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline dori

• ดริฟท์ศาสตร์
น่าจะขายนะครับ แต่ก็อยากเก็บไว้ใช้เองเหมือนกัน
ยังไงแล้วจะถ่ายรูปให้ดูครับพี่เปิ้ล
Signatures are displayed at the bottom of each post or instant message. YaBBC code may be be used in your signature.