Racing Club World > Classified

คำเตือนครั้งสุดท้ายสำหรับพวกโพสธุรกิจปัญญาอ่อน

(1/3) > >>

O'Pern:
ต่อไปนี้จะไม่ขอลบแล้วนะครับ แต่ขออณุญาตินำกระทู้ท่านย้ายไปในห้องแหล่งรวมธุรกิจเหี้ยๆ ที่เพิ่งเปิดใหม่แทน โปรแกรมอัตโนมัติจะช่วยจัดย้ายให้ท่านเอง

ทั้งนี้เพื่อประกาศความเหี้ยของท่านให้คนอื่นได้รับทราบกันโดยทั่วหน้า

nungcmk:
เป็นความคิดที่ดี ครับ 55 ;D

The Regents School:
 ;D

passer by:
สมควรโดนมานานแระ ก๊ากกกกกกกกกกกก

Yim_E33_Galant:
ไอเดียดีครับ เพราะว่าที่นี่เป็นบอร์ดส่วนบุคคล พวกโฆษณาที่ไม่ได้รับอนุญาตไม่มีสิทธิ์มาโผล่

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

Go to full version