Author Topic: ข้อเสียวของคนพิมพ์เร็ว  (Read 1627 times)

Offline Joe

• Authentic Drifter
  • How Far can You Fly with Broken Wing
ข้อเสียวของคนพิมพ์เร็ว
« on: September 15, 2006, 12:54:04 pm »
เอ๊ยพิมพ์ผิดต้องข้อเสียตะหากหละ  ;D

>> >>>  "เห็นผู้ชายที่ชอบนั่งไข่ห่างแล้วรู้สึกยังไงคะ"
   >> >>>
   >> >>>  "ลูกชายผมสองขวบมีไข่สูงมากให้กินพาราได้ไหม ขอคำตอบด่วนครับ"
   >> >>>
   >> >>>  "แฟนเป็นคนเสียวดังมากครับ ผมอายคนอื่นเค้า ผมจะเตือนเธอยังไงดีครับ"
   >> >>>
   >> >>>  "กลุ้มใจจัง แฟนเราเป็นคนเชื่อมั่นในตัวเองสูง ไม่ค่อยจะอมใครง่ายๆ"
   >> >>>
   >> >>>  "มีพี่ที่ทำงานคนนึงเพิ่งเข้ามาทำงาน เธอเป็นลูกน้องผมแต่อายุแก่กว่าผมมาก ผมจะสอย

เธอยังไงดีครับ
   >> >>>  ถึงจะไม่น่าเกลียด"
   >> >>>
   >> >>>  "สามีมีปัญหาในการนอนค่ะ เค้าชอบนอนหนุนหมอยนิ่ม ๆ ไม่ทราบว่าเพื่อน ๆ พอจะรู้จัก

ยี่ห้อดี ๆ มั้ยคะ"
   >> >>>
   >> >>>  "ถ้าง่วงก็ลองเคี้ยวหมาฝรั่งดูสิคะเผื่อจะหาย"
   >> >>>
   >> >>>  "ถ้าพิจารณาความเสี่ยวแล้วคาดว่าคุ้มถ้าลงทุนต่อไป"
   >> >>>
   >> >>>  "เดือนหน้าดิฉันจะมีเพื่อนฝรั่งมาเที่ยวเมืองไทย เค้าชอบช้างมากค่ะ
   >> >>>ช่วยแนะนำทัวร์ที่มีโปรแกรมขี้ช้าง  ให้หน่อยได้มั้ยคะ"
   >> >>>
   >> >>>  "เจอรูแฟนเก่าในโทรศัพท์มือถือแฟน หมายความว่ายังงัย"
   >> >>>
   >> >>>  "อยากไปเที่ยวท้องฟ้าจำลอง ที่ปิดไฟมืด ๆ แล้วฉายภาพดาวน่ะค่ะ
   >> >>>  ไม่ทราบว่าเข้าชมฟรีรึต้องเสียตัวด้วยรึป่าวคะ"
   >> >>>
   >> >>>  "ข่าวดีค่ะปลื้มใจอยากบอก ไปขยายรูแต่งงานมาแล้ว ออกมาสวยมาก ๆ
   >> >>>ขนาดแฟนเป็นคนไม่ค่อยพูด  ยังออกปากชม ไม่รู้มาก่อนว่าดีแบบนี้ เพื่อน ๆ
   >> >>>ไปขยายที่ไหนกับบ้างคะ"
   >> >>>
   >> >>>  "พี่ ๆ ครับ ผมจะไปสอบใบขับขี่พรุ่งนี้ แต่ผมยังไม่ชำนาญเรื่องการถอยรถเข้าซ่องเลย

>> >>>  ใครพอแนะนำเทคนิคได้บ้างครับ"
   >> >>>
   >> >>>  "อาจารย์คะ ปีนี้ข้อสอบวิทย์จะเน้นอกเรื่องอะไรคะ หนูจะได้เตรียมตัวมาแต่เนิ่น ๆ"
   >> >>>
   >> >>>  "ถามเลขาค่ะ พานายฝรั่งไปไหนดี ไม่ชอบซิสเลอร์เลย วันก่อนไปกินกับนายฝรั่งหลาย
คน
   >> >>>  สั่งไส้กรอกรวมกินกันแล้วปรากฏว่าบรรยากาศเงียนมาก ๆ"
   >> >>>
   >> >>>  "ผมมีปัญหากับแฟนใหม่ของเธอครับ ไม่น่าคิดมากเลย
   >> >>>  แค่โทรเรียกเธอมาเจอเพราะอยากเลียร์ให้มันสบายใจทั้งสองฝ่าย"
   >> >>>
   >> >>>  "ขอถามหน่อยค่ะ ใบพลูเดี๋ยวนี้หาซื้อได้ที่ไหน คุณยายข้างบ้านกินแต่หมาเปล่า ๆ มานาน

แล้ว บอกว่า
   >> >>>  เคี้ยวไม่อร่อย"
   >> >>>
   >> >>>  "หนูแอบชอบเค้าอยู่ ทำไงหนูถึงจะได้รูถ่ายของเค้าคะ"
   >> >>>
   >> >>>  "แถวสี่พระยามีร้านอัดรูดี ๆ มั้ยครับ อ้อ แล้วรูขนาด 4" x 6" นี่จะเล็กไปมั้ยครับ"
   >> >>>
   >> >>>  "จะไปเชียงใหม่ค่ะ หนุ่มคนเมืองที่ไหนพอแนะนำได้บ้างคะ อยากถามว่า
   >> >>>ขนมจีนน้ำเจี๊ยวที่ไหนอร่อยบ้าง"
   >> >>>
หญิงที่อายุเกิน 25 ทำไมต้องกลายเป็นป้าแทบทุกคน