Author Topic: เอ่อ..เคนนี่ใช้รถยี่ห้ออะไร รุ่นอะไรอ่ะครับ  (Read 33953 times)

Offline dori

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • ดริฟท์ศาสตร์
ผมอ่านแล้วอยากให้มันเป็น 180sx minorchange สีขาวจัง

นี่ผมเอง ;D

หรือว่ารถเคนจะเป็นมินิหว่า
Signatures are displayed at the bottom of each post or instant message. YaBBC code may be be used in your signature.

Offline ae_free_style

• Group N Racer
  • **
  • zomeday i'll grow up...i know
ต้องเป็น เออี 100 วางเจ บูสต์สองบาร์ห้า เกียร์ทริปโทนิค แน่นอนครับ  ;D
« Last Edit: March 27, 2005, 07:00:51 pm by ae_free_style »

Offline tumtum

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • ...

Offline tumtum

• ...
รึว่า enzo ferrari    
porche gt3rs    
nsx
skyline r34 4door

Offline top

• ขับเก่งแค่ไหนก็สู้ขับไม่ประมาทไม่ได้หรอก
อย่าลืมนะครับว่ารถที่เคนใช้ จะต้องเป็นรถ4ประตูแน่นอน เพราะมีครั้งนึงที่พลอยถามว่า "ทำไมพี่เคนถึงได้ไม่เล่นรถสปอร์ตแรงๆ" พอจะนึกออกกันไหมครับ ลองนึกดูต่อไป เพราะผมก็ไม่รู้เหมือนกัน

Offline H U S T 7 E R

• Authentic Drifter
  • รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
 "Air Dam ที่อยู่ชายล่างสุดของกันชนหน้ายื่นตัวเองต่ำลงมาเกือบจะติดพื้นถนน "

ซูปร้า ก็มีนี่เนอะ..

"พี่เคนช่วยเหลือคนแบบนี้บ่อยไหมคะ"
   "ทำทุกครั้งทุกสถานที่ถ้ามีโอกาสครับ"

กินกระทิงแดงแน่นอน...  ;D

Offline tonact

• Amateur Racer
  • *
  • คนมันจะรัก ยังไงมันก็รักอ่ะนะ

เป็นรถที่ม่ายแพงมากนัก แต่มีสมรรถนะที่สูง
"ทำไมพี่เคนถึงได้ไม่เล่นรถสปอร์ตแรงๆ"
เกียร์ Auto
10500รอบ
วางเครื่องหลัง
เป็นรถที่มีการดัดแปลงมาใหม่หมด
ทำความเร็วระดับ300กิโลต่อชั่วโมง

ผมขอฟันธงเลยนะครับ
ผมว่าต้องเป็น honda city ดัดแปลงวางเครื่อง BarHondaF1 อย่างแน่นอนครับ

หุหุ 8)

Offline top

• ขับเก่งแค่ไหนก็สู้ขับไม่ประมาทไม่ได้หรอก
ผมขอเดานะ cefiro a31 วาง rb26  เพราะเราก็รู้ๆกันอยู่ว่าพี่เปิ้ลขับรถอะไร  ถ้าพี่เปิ้ลจะกรุณา ก็ช่วยบอกผมทีว่าเคนใช้อะไรกันแน่

Offline nuto wasabi

• *
  • เดิมๆก็ดีแล้วหว่ะ
Bangkok Christian College 146

Offline Joe 104

• **
  • O S K 104/616
น่าจะเป็นประมาณรถอเมริกันแบบ หนังทีวีช่อง 3 สมัยก่อนโน้นที่รถมันพูดได้
ชื่อ Kit หรือปล่าว เจ้าของเท่านั้นที่ตอบได้ ;D ;D

Offline DEVILMAN-2

• *
  • I'm a llama!
Nissan 300 ZX  or Mitsubishi 3000 GT0   ;D

Offline Joe 104

• **
  • O S K 104/616
รถที่ดูแล้วไม่เป็นรถสปอรต์ เกียร์ออโต ท่อดูไม่ทันสมัย ลากรอบได้ 10000 รอบup

รถ Honda Accord ไฟ Popup ปี1988 แน่ๆเลย
 ;D ;D ;D ;D ;D ;D
« Last Edit: October 27, 2005, 08:15:45 am by Joe 104 »