Author Topic: พี่เปิ้นคร้าบบบ รบกวนถามครับผม  (Read 3235 times)

Offline Joe

• Authentic Drifter
  • How Far can You Fly with Broken Wing
ค้ำหลังอ่ะพี่ ที่พี่ทำใส่หนะครับ เท่าไหร่ครับ ผมอยากจะทำบ้าง เพราะที่ขายๆกันแพงจังและผมดูแล้วไม่เวอร์คเท่าของพี่
ก็เลยอยากทราบราคาหนะครับ ผมเคยเหมือนจะได้ยินพี่บอกว่าทำมาหน้า-หลัง 5พัน รึเปล่าอ่ะครับพี่ เพราะฉะนั้นถ้าหลังอย่างเดียว ประมาณ2,500 ก็น่าสนอ่ะครับ
รบกวนพี่หน่อยน้ะครับ (ขอcopy หน่อย ของดี+สวยแบบนี้)  :)
หญิงที่อายุเกิน 25 ทำไมต้องกลายเป็นป้าแทบทุกคน

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
ไอ้อันของผมคนทำเขาไม่กล้าคิดค่าแรงเท่าไรน่ะ

ไว้จะถามรุ่นน้องให้ครับว่าถ้าทำให้อีกชุดจะคิดเท่าไรครับ

ผมว่ามันต้องเกิน 2500 แน่ๆ เลยน่ะ  ::)

i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline Joe

• How Far can You Fly with Broken Wing
ขอบคุณมากๆครับพี่ เอาแต่ข้างหลังน้ะครับ :D
หญิงที่อายุเกิน 25 ทำไมต้องกลายเป็นป้าแทบทุกคน

Meister S13

• Guest
พี่โจชอบข้างหลังเป็นชีวิตจิตใจใช่มั้ยคับ

Offline Joe

เออหวะโดยเฉพาะหลังเอ็งหงะต๋อง เจ๊ชอบบบ อิ อิ อิ  :-*