Author Topic: ** ฝากมาให้ดูนะค่ะ คะแนน สนาม # 3 **  (Read 5572 times)

Offline gOLdfiShiiE

• Amateur Racer
  • *
  • " LitTlE bIg SmiLE"
นคร   200   B/R   205   7
ง้วน   S 13   RED   221   4
กุ้ง   200   ORANGE   183   10
มิค   200   PINK   214   6
จั๊ม   RX-7   WHITE      
หนึ่ง   A-31   B/R   215   5
KIKI   S 15   WHITE   229   2
โต้ง    A-31   BLUE   162   11
จุ๊   A-31   LIME   198   9
โมส   S 14   WHITE   151   12
มาร์ค   A-31   RED   110   19
ไผ่   IMP   WHITE   134   15
ตั้ม   200   BLACK      
โต้ง    CROWN   WHITE      
เอก   A-31   B/R      
เอ   A-31   WHITE   137   14
มอส   A-31   NAVY      
กอล์ฟ   200   PINK      
โต้ง    200   GREEN   253   1
โชติ   200   BLACK   87   22
นนท์   S 15   RED   229   3
เอฟ   A-31   RED   118   18
HITER   200   BLACK   106   20
ต้น   200   WHITE   132   16
ทอม   A-31   GOLD   130   17
นัท   A-31   BLUE   205   8
โอ้ต   S 13   B/R   95   21
ต๋อง   A-31   B/R   150   13
กี้   A-31   BLUE   71   23

ผลคะแนนคาวนี้ มีการผิดพลาด เปิ้ลขอรับผิดชอบเองนะเพราะจำนวนคันที่แข่งเกินตารางมา พอมาเขียนด้านล่างเลยสับสน บรรทัดกัน แล้วอีกอย่าง อยากชี้แจงว่า ถ้าทำการแข่งอยู่ใคร มีปัญหากรุณามาแจ้ง ไม่ใช่ไปเลย เพราะมันเกินกานผิดพลาดในครั้งนี้ตอนรอบ 2  (ตั้ม  200  ดำ) หายไปจากการแข่งเฉยๆ เลยทำให้บรรทัดคะแนนสับสน แต่ยังไง ก้อถือเป็นความผิดทางstaff ต้องขออภัยนักแข่งมาทางนี้ด้วยนะค่ะ

และ + ด้วยตารางbattle รูปแบบ ที่ใช่ปัจจุบันค่ะ
[FONT="Century Gothic"][SIZE="7"]i'M  aPplE  ... gOLdfiSHiIE[/SIZE][/FONT]
 [FONT="Century Gothic"][SIZE="3"]' mORnInG
AU  CAR  CLUB
DRIFT  CO-JUDGE
[/SIZE][/FONT]

Offline Out Of Track

• *
  • I'm a llama!
เปิ้ลครับ ผมว่าตารางการวางตำแหน่งมันแปลกๆป่ะ ความจิง 1 กับ 2 และ 3 กับ 4 มันต้องทะแยงกันไม่ใช่เหรอ ทำให้คนที่แข่งวันนั้นงงๆกันไปหมด จะแข่งดริฟ D1 เหมือนญี่ปุ่นเค้าน่าจะทำให้เหมือนเค้าหมดทุกอย่างยิ่งเรื่องการจับคู่มันน่าจะเหมือนที่สุด ยึดหลักต้นตำหรับเค้าไว้แน่นอนที่สุด ขออย่างนึงคือขออย่าใช้กฏที่คิดกันเองสดๆณ.ตอนนั้นนะครับ(ตารางจับคู่)  เพราะจะทำให้นักแข่งทุกคนงง ถามกันไปถามกันมาไม่มีใครรู้เรื่อง มันเป็นอย่างนี้ได้อย่างไร ไม่เป็นไรครับผิดพลาดกันได้สนามหน้าแก้ตัวครับ อย่างไงก็ขอเป็นกำลังใจให้ทีมงานทุกคนนะครับ ที่จัดงานดีๆแบบนี้ขึ้นมาครับ ขอบคุณครับ

Offline Gong Runduce

• Sr. Member Professional Driver
  • สวยเรียบ GDB Applide-F
ฮาโหลๆ เปิ้ลในฐานะที่ก๊องเป็นกรรมการคนนึง

ถึงจะไม่ใช่กรรมการให้คะแนนก็เถอะ อยากจะบอกว่า

จับไขว้แบบนั้นมันไม่ถูกว่ะ เพราะคนที่คะแนนมา 1-2-3-4

แม่งชนกันตั้งแต่รอบแรก มันต้องทำไงก็ได้เพื่อให้เค้าหลบกัน

อ่ะทีนี้มาไล่เรียงกันตามนี้

อันดับ 1 กับ 16 จัดเป็น seed 1

2 กับ 15 เป็น seed 2

3 กับ 14 เป็น seed 3

4 กับ 13 เป็น seed 4

5 กับ 12 เป็น seed 5

6 กับ 11 เป็น seed 6

7 กับ 10 เป็น seed 7

8 กับ 9 เป็น seed 8

ทีนี้ทำไงให้มันหลบกัน

ก็จับมันสลับกันซะเป็นแบบในรูป

โอเค๊ ? แล้วทีนี้ เค้าก็จะไม่เจอกันเร็วอีกต่อไป

Offline gOLdfiShiiE

• *
  • " LitTlE bIg SmiLE"
ตามที่คุฯณ paievo6
ขออย่างนึงคือขออย่าใช้กฏที่คิดกันเองสดๆณ.ตอนนั้นนะครับ(ตารางจับคู่)  เพราะจะทำให้นักแข่งทุกคนงง ถามกันไปถามกันมาไม่มีใครรู้เรื่อง มันเป็นอย่างนี้ได้อย่างไร ไม่เป็นไรครับผิดพลาดกันได้สนามหน้าแก้ตัวครับ อย่างไงก็ขอเป็นกำลังใจให้ทีมงานทุกคนนะครับ ที่จัดงานดีๆแบบนี้ขึ้นมาครับ ขอบคุณครับ

เราไม่ได้คิด อะไรกันสด ทั้งนั้น มีแต่การแก้ปัญหา เรื่องความเป็นระเบียบ เท่านั้นที่คิดกันสดๆ ค่ะเรามีการเตรียมตัวกัน ก้อคือหลังจากแข่งผ่านไป เราก้อมีการถกเถียงกันเพื่อปรับปรุง สิ่งที่ควรจะทำตลอดนะค่ะ

ตารางหน่ะ มีมาก่อนหน้าแข่งแล้ว เค้าส่งเมลล์ ขอรับความคิดเห็นว่า จะยอมรับกันได้ไม๊ แต่ที่แน่ๆยอมรับว่า ยังงงๆพอดูเพราะตัวเปิ้ลเองเพิ่งรู้ตอนก่อนแข่ง BATTLE แต่มางพวก พี่เอก พี่ปี่ พี่จอห์น เค้ารู้มาก่อนแล้ว เพราะมีการประชุมกัน
[FONT="Century Gothic"][SIZE="7"]i'M  aPplE  ... gOLdfiSHiIE[/SIZE][/FONT]
 [FONT="Century Gothic"][SIZE="3"]' mORnInG
AU  CAR  CLUB
DRIFT  CO-JUDGE
[/SIZE][/FONT]

Offline Out Of Track

• *
  • I'm a llama!
คือถ้าวันนั้นเป็นการแข่งขันตามตารางที่เปี้ลลงไว้จิงๆ ทำไม โต้งกับพี่นันท์ ไม่เจอกันในรอบ 8 คันล่ะ แล้วพี่กี้กับพี่ง้วน ไม่เจอกันในรอบ 8 คันเหมือนกันอ่ะครับ หลุดมารอบชิงกันทั้ง 4 คนเลยเหรอครับ  งงมาก  และคู่ 5-12 7-10 6-11 8-9 หายไปไหนอ่ะครับ ?
« Last Edit: May 24, 2006, 08:33:29 pm by Out Of Track »

Offline GenoXide

• *
  • TuMz`GenoXide`

ขอโทษด้วยครับพี่เปิ้ล   ที่ไม่ได้เดินไปบอกครับ ขอโทษจิงๆ ครับ
DrifT- ShowN

Offline กวาง Taohookung

• Sr. Member Professional Driver
  • Toyota Trueno AE86 Initial D club!!!
โอ้...ตั้ม เป็นไงบ้างอะเรื่องซ่อม

มาดริ๊ฟท์ต่อนะ
 ;D ;D ;D

มีลายเซนต์... ก็ต้องมีลายดอลลาร์!!        $$$$$$$

Offline SKMO

• Authentic Drifter
Agree with ก๊อง

Offline H U S T 7 E R

• Authentic Drifter
  • รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
ใจเย็นเจ็ ค่อยๆทำไป    เอาใจช่วย

แม้จะไม่ได้ไปดูที่สนามเลย........   ฮือๆๆๆๆๆ   :'(

Offline เอก I N V A D E

• *
  • DRIFT COMPETITION 2006
เป็นความผิดพลาดของผู้จัดเองอ้ะครับ  ยังไงจะทำให้ผิดพลาดน้อยลงไป  
ทางน้องๆทั้งสองคนไม่เกี่ยวข้องเลยอ้ะครับ  เค้าทำตามหน้าที่ของเค้าได้ดีมากๆ  ต่อไปสนามเก็บคะแนนทางผู้จัดจะทำตารางการ Battle เป็นไวท์บอร์ดให้ผู้ชมได้ดูกันทั้งหมด

ต่อไปตารางการ BATTLE มีรูปแบบนี้คือ
ST.GABRIEL COLLEGE

I WANT TO INVADE