Author Topic: รบกวนพี่ๆ ...วางเครื่องครับ..?  (Read 1472 times)

Offline March

• Amateur Racer
  • *
ผมมีNissan March (ค่อนข้างเก่า) ปกติเครื่องไม่ค่อยแรงเท่าที่ควร..ขับหน้า..
ดูบล็อกเครื่องแล้วกว้างยาวพอๆกับ sunny ปี 198..กว่าๆ (ตัวเก่า 1300 คาร์บู ที่ไฟหน้า-ท้ายมันทื่อๆอ่า) >:(
ก็เล็งๆอยู่ว่าจาหาเครื่องรหัสดีๆมายำใส่  คำถาม....? ???
    ควรใช้ของยี่ห้อใด รุ่นใด รหัสไหนดีครับเอาแบบคุ้มค่าไม่บานปลาย อะไหล่หาง่าย
แล้วก็แรงพอประมาณครับ (ซัก1500ก็ดี) งบประมาณด้วยครับ เอาแบบระเอียดครับ
  ท่าจาให้ดีแนะนำร้านด้วยก็ด้ายนะครับยินดีพิจารณาเอาแถวกรุงเทพปริมณฑลนะครับ
อยุธยาได้ยิ่งดี ขอบคุณพี่ๆมั่กมากครับ  ...ป๋มมันแค่เด็กเตรียมEnt* ...  :'( :'(