Author Topic: รถโดนชนท้าย เสียเวลามาก วัยรุ่นเซ็ง  (Read 1512 times)

eng

• Guest
ตัวมันเล็กกระปิ๊ดเดียวแต่ดันขับ fortuner เป็นงัยหล่ะทำชาวบ้านเขาเดือดร้อนนนนน โอววววว

Offline ricm

• Full Member All Thailand Championship Racer
คนรู้จักผมก็โดนครับ จอดรถติดอยู่ดี ๆ มาจากไหนไม่รู้เป็นรถตู้ ตูม! แต่ดีที่เป็นกันชนใหญ่ เลยไม่ค่อยเป็นไรมาก...ตำรวจมาถามเป็นไรมั้ย คนรู้จักผมก็บอกว่าไม่เป็นไร ไม่เอาเรื่อง พอตำรวจเดินไปคุยกับคนขับรถตู้ซักพัก เดินกลับมาบอกคนรู้จักผม "ดีนะ ที่เค้าไม่เอาเรื่อง" น้ำเสียงนี่ไม่ได้พูดดี ๆ ด้วยนะครับ...
งง ครับ ??? ไรวะ กุโดนชนแท้ ๆ
ตำรวจ...