Author Topic: วางเครื่อง  (Read 1475 times)

Hojune

• Guest
วางเครื่อง
« on: September 30, 2006, 10:30:09 pm »
คือว่าผมใช้ฮอนด้าซีวิคตาโต แต่อยากจะวางเครื่อง เอาประมาณว่า B18C จะได้ไหมครับอยากได้สัก 200ม้า ราคาประมาณเท่าไรครับ แล้วอู่ไหนเจ๋งๆ แนะนำมาที งบประมาณ เท่าไรครับ ต้องหาเครื่องมาเอง  หรือ ที่ร้านหาให้เอาแบบระเอียดหน่อยยิ่งดีครับ หรือ ว่าใครใช้รุ่นนี้อยู่อยากแนะนำอะไรใหม่ๆก็ได้นะครับ อยากฟังทุกความคิดเห็นติดต่อกลับมาได้ที่อีเมว hojune_japan@hotmail.com