Author Topic: Drift Tonight ดริฟท์กลางคืน ที่รอคอย 11/2/49  (Read 18963 times)

tunespeed.com

• Guest
งานวันที่ 10-11  กุมภาพันธ์ 2549    ณ ลานไบเทค ติดถนน สุขุมวิท  (ที่แข่งจิมคาน่าของ กรังปรีซ์)

สำหรับนักดริฟท์  วันที่ 10  กุมภาพันธ์  จะทำการซ้อมและเตรียมสนาม

วันที่ 11  แข่งจริง

จะมีการแข่งขันจิมคาน่า  ในงาน BF goodrich  Extreme Tonight

วันที่ 11  กุมภาพันธ์

13.00  -   18.00        จะมีการแข่งขันจิมคาน่า
18.00  -   20.00        ซ้อม Drift    
20.00  -   22.00        แข่งขัน Drfit

ในงานจะมีรถพลังเสียง โรโบคอป  และอยากให้เพื่อนนักดริฟท์  ติดไฟตามรถเพื่อความสวยงามด้วยครับ  ขอบคุณครับ

Offline Gong Runduce

• Sr. Member Professional Driver
  • สวยเรียบ GDB Applide-F
จะตามไปชมและเก็บภาพ...

คงฟีล คล้ายๆ โอไดบะ... 555+

s k m o

• Guest
i have to change my flight plan then....................................

Offline Sea

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • เมื่อแฟนตัวเองเป็น nekomimi
    • FF Drift CREW
i have to change my flight plan then....................................

ให้เร็วขึ้นหรือช้าลงอ่ะพี่

Offline ToppyRacingClub

• Authentic Drifter
รู้สึกจะหยุด 3 วันนิ ว่าจะกลับบ้านนอกนะ ไม่รู้จะได้ไปหรือป่าว... :P :'(

Offline Gong Runduce

• Sr. Member Professional Driver
  • สวยเรียบ GDB Applide-F

ให้เร็วขึ้นหรือช้าลงอ่ะพี่

เร็วขึ้นสิ เดิมพี่จิมมี่จะกลับถึงวันที่ 12

Offline iamtul

• G'Day Mate
ถ้าเล่นลานจิม ฯ ที่ไบเท็คระวังนิดนึงนะครับ ลานมันเรียบ แต่เรียบไม่จริงครับ มันจะเทลงร่องน้ำเพื่อการระบายน้ำครับ ถ้ารถใครเตี้ยๆก็ระวังหน่อยนะครับ

เล่นในลานเนี่ยใครไม่เหนียวไม่ต้องไปนะจ๊ะ เค้นรอบ 2 รอบก็ฮีทด้ายยยย

;D ;D ;D
Drift is not a fashion , It 's my passion

"Anything 's Possible, If you got  HEART !!! "
TT Motorsport

Offline Korn

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • สวัสดี สวีดัด -_-"
เอาละเหวยยยย!!!

:o
SMARTTIRE

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
มาเพิ่มเติมนิด

ร่องน้ำยาวตลอดแนวหลายสิบเมตร มีหลายร่องเลย ขอบร่องน้ำเป็นเหล็ก ระยะห่างของร่องก็เกือบๆ ฝ่ามือ มีสโลบเทนิดๆ เข้าหาร่องน้ำช่วงบริเวณใกล้ขอบ

หึหึ เตือนด้วยความเคารพ ผมเสียวพวกท่านตีลังกากันครับ  ;D

ปล แต่ถ้ามีการปรับปรุงใหม่แล้ว หรือว่าเป็นคนละลานกับที่ผมเคยไปสำรวจก็ขออภัยครับผม
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline Joe200sx

• ลูกเราโต โอ้เราก็แก่
    • http://www.csiphuket.com/
มันเป็นงานอะไรสักอย่างใช่หรือเปล่า เห็นติดป้ายประกาศเหมือนกัน

เดี๋ยวพรุ่งนี้ผ่านไป  จะถ่ายรูปลานให้ชมกันครับ  

แข่งกลางคืนดีจัง  อากาศก็ไม่ร้อนน่าไปดูมาก ลูกผมนอนหลับพอดีเลย

« Last Edit: January 23, 2006, 02:28:16 pm by Pancake »
เรารักในหลวง

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
เฮ้ย ลูกน่าเหมือนทาโบะเลย ฮ่าๆ น่ารักดี

ปล ถ่ายรูปช่วงท่อระบายน้ำมาด้วยครับ วัดมาด้วยว่าร่องมันกว้างสักกี่นิ้วนะ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline H U S T 7 E R

• รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
ย๊ากส์........!!!

เทคนิค ทิ้งรถ ลงท่อระบายน้ำ ย๊ากส์....!!!!!!!!!!!

Offline GooD

• Group N Racer
  • **
  • I'm a llama!
ย๊ากส์........!!!

เทคนิค ทิ้งรถ ลงท่อระบายน้ำ ย๊ากส์....!!!!!!!!!!!

ฮ่า ๆ ๆ ๆ  ;D ;D ;D

nn

• Guest
ที่บางนาใช่ไหมครับ

Offline SKMO

ที่บางนาใช่ไหมครับ

ใช่ครับ