Author Topic: ถึงพี่ๆ นัก DRIFT  (Read 2324 times)

Offline nungcmk

• Full Member All Thailand Championship Racer
ถึงพี่ๆ นัก DRIFT
« on: December 31, 2005, 12:26:07 am »
ใครมี vcd drift ของ option แบบครบๆ ทุกแผ่นบ้าง กะผมต้องการอยากได้ตั้งแต่แผ่นแรกยันแผ่นปัจจุบัน แต่ตอนนี้กะผมไม่มีสักแผ่น ไม่เคยดูตั้งนานแล้ว ตอนนี้นึกคึกอยากได้ขึ้นมา ใครมีอยู่ช่วยแบ่งบันให้ผมได้ดูและศึกษามั่งนะครับ หรือถ้าใครมีแบบโบราณๆที่ยังเป็นม้วนเทปอยู่ก็ได้นะครับ เดี๋ยวกะผมจะทำเป็น vcd เอง ถ้าจะกรุณาให้ผมยืม จะเป็นพระคุณอย่างสูง ไหนๆ พี่ๆ  ก็หลวมตัวเข้ามาอ่านกระทู้ของกระผมแล้ว ถ้าใครมีอยู่ก็ช่วยโพสบอกผมหน่อย ว่าที่พี่ๆ มีอยู่นั้น มีแผ่นไหน ม้วนไหนอยู่บ้าง พอจะสงเคราะห์ให้ผมยืมไปทำเป็นต้นฉบับได้ คืออยากรวบรวมให้ครบน่ะครับ
อ้อ ถ้าใครมีพวกเทป Tunespeed สมัยก่อนอยู่ด้วยก็เอานะครับ ฮ่าๆๆ ขอกันง่ายๆอย่างงี้แหละครับ  :) ;D ;) :D ;D :D ;) :)

หรือถ้ามีคนขาย vcd อยู่แถวนี้ก็ช่วยลงรายละเอียดของแผ่น ว่ามีแผ่นไหนบ้าง ตั้งแต่แผ่นที่เท่าไหร่ ถึงเท่าไหร่ ถ้ามีพวกแผ่นเก่าๆ จะดีมากๆ เลยครับ อย่าลืมเบอร์ติดต่อกลับไว้ด้วยนะครับ แล้วจะรีบโทรหาด่วนๆๆๆ

ขอขอบคุณล่วงหน้า สำหรับผู้มีจิตใจเมตตา ทุกท่านนะครับ

« Last Edit: December 31, 2005, 12:36:05 am by nungcmk »

Offline SKMO

• Authentic Drifter
Re:ถึงพี่ๆ นัก DRIFT
« Reply #1 on: December 31, 2005, 12:37:26 am »
just wait for me to go back.  ;)

Offline zpeed

• Authentic Drifter
  • Gasoline is in my blood
Re:ถึงพี่ๆ นัก DRIFT
« Reply #2 on: December 31, 2005, 07:29:14 am »
I got about 10 VCD copy one not original, come and get it, Oh don't forget to bring them back too ok.
« Last Edit: December 31, 2005, 07:30:10 am by zpeed »
Good Driver can make slow car go fast but Fast car won't make slow driver fast.