Author Topic: สวัสดีปีใหม่นะค่ะ พี่ๆทุกคน  (Read 3011 times)

Gift_Jaaaa

• Guest
       เพิ่งมาเจอกระทู้นี้ ได้ไม่นานน่ะคะ  น่าสนใจดี  ;)
       ดูๆแล้ว พี่ๆในนี้รู้จักกันหมดเลยหรอ ค่ะ  อบอุ่น ดีจัง ... คิก คิก

อ่านแรกๆ งง คะ งงมากๆ เลย  :P แต่อ่านไปอ่านมา ก็ สนุกดี มีการ แซวๆ กันเองอีก  ;D
      อยากจะถามเหมือนกันคะ  แต่กลัวคนตอบ จะ งง ว่าถามไร หว่า.... :P

เอาเป็นว่า ขอ อ่าน อย่างเดียว ล่ะกันคะ  :)  น่าจา ดีกว่า  อิอิ

สุดท้าย นี้ ขอให้ พี่ๆ ทุกๆคน และ เพื่อนๆ สมาชิก มี ความสุข มากๆ นะคะ
     สวัสดีปีใหม่ คะ  

เมาไม่ขับDrift นะค่ะ :-*....... นู๋ กิ๊ฟ

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
ความเป็นมาของ Racing Club นั้นยาวนานมาก ไว้จะเล่าให้อ่านกันเล่นๆ พวกเราส่วนใหญ่รู้จักกันจากการดริฟท์ ก็เลยมีแซวกันแรงมากน้อยตามความรักและความน่าเอ็นดู  ;D

เมาไม่ดริฟท์ อืมม ก็ดีนะ แต่ผมอยากเห็นตอนมันเมาแล้วดริฟท์จัง ฮ่าๆ ๆ ๆๆ (เล่นในสนามนะจ๊ะ)
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline SKMO

Happy Happy to you all.............................................

Happy New เมีย, anyone?...........................

Cuz, New เมีย you will be Happy..................... ;D
« Last Edit: December 30, 2005, 02:00:34 pm by SKMO »

Offline Joe

• How Far can You Fly with Broken Wing
เมาแล้วขับ
อ้ยกแตกคารถ for sure  ;)
หญิงที่อายุเกิน 25 ทำไมต้องกลายเป็นป้าแทบทุกคน

Gift_Jaaa

• Guest

คือว่า...พี่ๆ ค่ะ  กิ๊ฟ อยากเป็น สมาชิก มั้ง ได้มั้ย ค่ะ  :-\

อยากเอา รูป สวยๆ มาลง มั้ง อ่ะ คะ  คิกๆ

แล้วอยาก ถาม พี่ เปิ้ล ว่า กิ๊ฟ มี  ฮอนด้า Jazz  เอามา ดริ๊ฟ ได้ มั้ย เอ่ย   :)

อยาก ลอ ดริ๊ฟ มั้ง จัง คง มันส์ แน่ๆ (แต่ถ้า คุณ พ่อ รู้ ตาย แหงๆ :P )

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
สมัครสมาชิกได้ครับ ก็แค่ลงทะเบียนนิดหน่อยเท่านั้น ด้วยความยินดีครับ

จะเอาแจ๊สมาดริฟท์หรอ โถๆ ๆๆ ขอเถอะจ๊ะ ขับมันหล่อๆ สวยๆ ต่อไปเถิดครับ อย่าไปเล่นซนกับแจ๊สน้อยคันนี้เลย
- รถมันไม่เหมาะด้วยเหตุผลทั้งปวงครับ เช่น เป็นรถขับหน้า แรงน้อย สูง หุ่นเทอะทะ โครงสร้างบอบบาง ฯลฯ

i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline กวาง Taohookung

• Sr. Member Professional Driver
  • Toyota Trueno AE86 Initial D club!!!
sawasdee new year ka ;D
อย่าเอารถแจ๊สมาดริ๊ฟท์เชียวนา  สงสารรถ  มันไม่ถึง120แรงม้าด้วยไม่ใช่หรอ
มีลายเซนต์... ก็ต้องมีลายดอลลาร์!!        $$$$$$$