Author Topic: วงการ D1 กะ F1 นี่คืออะไรอ่ะคับ อยากรู้  (Read 11158 times)

ชีวิตนี้ข้าจาดริ๊ฟ

• Guest
อ่าน กระทู้ แล้วเหงเค้าเขียนว่า D1   กะ   F1  นี่มันมี ชื่อ เต็มๆ ว่าไง คับ

Offline Joe

• Authentic Drifter
  • How Far can You Fly with Broken Wing
www.google.co.th

ลองค้นคว้าดูครับ มีทุกสิ่งที่ต้องการ

หากค้นคว้าแล้ว มีอะไรอยากรู้เพิ่มเติมที่มันอาจไม่มี (ซึ่งยากมาก)  ค่อยมาถามแล้วกัน

ไม่ได้กวนน้ะครับ แต่อยากให้ลองค้นคว้าด้วยตัวเองดู จะได้อะไรเยอะมากๆครับ
สู้เค้า
หญิงที่อายุเกิน 25 ทำไมต้องกลายเป็นป้าแทบทุกคน

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
F1 = formular one

D1 = dormular one

;D
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline Sea

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • เมื่อแฟนตัวเองเป็น nekomimi
    • FF Drift CREW
F1 = formular one

;D

dormular one นี่ แข่งกันด้วยอะไรล่ะนั่น  ::) ::) ::)

Offline Gong Runduce

• Sr. Member Professional Driver
  • สวยเรียบ GDB Applide-F

;D

จะดีเหรอพี่เปิ้ล...  :o

ชีวิตนี้ข้าจาดริ๊ฟ

• Guest
 :D ขอบคุณนะคับ ที่ช่วยตอบ  ผมก็ลองหาตามเวป แล้ว บางที ใส่คำที่ต้องการหาเข้าไป
     มันก็ search ไม่พบอ่ะคับ ไม่ใช่ไม่หามาก่อน  แต่หาไม่เจอคับ
  เลยมาถาม ผู้ ที่รู้แล้ว  ให้ช่วยตอบ น่ะคับ

ขอบคุณนะคับ สำหรับผู้ ที่หวังดี ผมเข้าใจความหวังดีนั้นคับ
ขอบคุณนะคับ สำหรับ ผู้ ที่ช่วยตอบ

Bill_7

• Guest
ผมก็เคยsearchคับ ไอ้D1เนี่ยมันออกมาเป็นรุ่นกล้องอ่ะคับ ??? แต่เท่าที่ผมเข้าใจd1คือการdriftใช่มั๊ยครับ

• Sr. Member Professional Driver
เป็นไปได้หรือ หาไม่เจอ...

หายังไงก็เจอครับ ไอ้ D1 กับ F1 เนี่ย

งั๊นผมหาให้ดูละกัน

ดูดิ๊จะเจอไม๊...

อ่ะเริ่มด้วย D1...

เจอมันตั้งแต่หน้าแรก...

ถ้า F1 ยิ่งแล้วใหญ่

result แรกเลย...

ตกลงหาเจอยังครับ...

Offline Sea

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • เมื่อแฟนตัวเองเป็น nekomimi
    • FF Drift CREW
เจ้าพ่อ Google  ;D

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
:D ขอบคุณนะคับ ที่ช่วยตอบ  ผมก็ลองหาตามเวป แล้ว บางที ใส่คำที่ต้องการหาเข้าไป
     มันก็ search ไม่พบอ่ะคับ ไม่ใช่ไม่หามาก่อน  แต่หาไม่เจอคับ
  เลยมาถาม ผู้ ที่รู้แล้ว  ให้ช่วยตอบ น่ะคับ

ขอบคุณนะคับ สำหรับผู้ ที่หวังดี ผมเข้าใจความหวังดีนั้นคับ
ขอบคุณนะคับ สำหรับ ผู้ ที่ช่วยตอบ

โอ๋ๆ อย่าเพิ่งน้อยใจไป ถามได้จ๊ะ ถามได้ ใครไม่ตอบ ผมตอบให้เองไง น่ารักไหม  ;D

i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline Joe

• How Far can You Fly with Broken Wing
นี่ๆๆ เราจะเอาหน้าของเว้บ มาลงแบบของก๊องนี่ทำไงอ่ะ สอนหน่อยดิ

ถ้าสอน เดี๋ยวจะเอาพัดของ NOB ให้ ถ้าไม่สอน จะเอาไปประมูล E-bay อิ อิ
หญิงที่อายุเกิน 25 ทำไมต้องกลายเป็นป้าแทบทุกคน

Offline iamtul

• G'Day Mate
กด print scrn ที่คีย์บอร์ดครับ มั๊งนะ

ทีนี้เอาพัดมาให้ผมอีกอันซะดีๆ

;D ;D ;D
Drift is not a fashion , It 's my passion

"Anything 's Possible, If you got  HEART !!! "
TT Motorsport

อ้าว พี่ตุลย์ แย่งตอบ ! ! !

กด ปุ่ม Print Screen บน keyboard อ่ะครับ

แล้วเอาไปวางบน Photoshop ไม่ก็ Paint ก็ได้...

แค่นี้เองอ่ะครับ  ;D

ขอโทษครับมาตอบช้า พอดีพึ่งเลิก Party :o ! ! !