Author Topic: ดริ๊ฟท์ กริ๊ฟท์ แดร็ก เหมือนหรือต่างยังไง ขอแบบยาวๆ  (Read 2495 times)

Hiyakomiya

• Guest
 :-\ อยากทราบ ว่า การ ดริ๊ฟท์  การ กริ๊ฟท์  การแดร็ก  มัน เหมือนหรือ ต่าง กันไงคับ
 อยาก เหงรูป หรือ ช่วย อธิบาย อย่างระเอียด ทีนะคับ ขอบคุณ มากๆ
( ขอให้คนตอบ รวยๆ มีแฟน เนียนๆ นะคับ)  อิอิ

Offline Joe

• Authentic Drifter
  • How Far can You Fly with Broken Wing
ผมไม่ตอบน้ะครับ
แต่จะแนะนำให้ลองค้นหาดูกระทู้ต่างๆใน เว้บนี้
ตั้งใจอ่านเรื่อยๆแล้วจะรู้มากขึ้นมีความรู้มากขึ้นครับ

อะไรที่ได้มาง่ายๆจะไม่จีรังครับ

อยากเป็นแค่คนธรรมดา หรืออยากเหนือธรรมดาครับ  ;)
หญิงที่อายุเกิน 25 ทำไมต้องกลายเป็นป้าแทบทุกคน

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
ผมตอบได้ แต่คงไม่ยาว เพราะไม่รู้จะเอาอะไรมายาว

กริป คือการยึดเกาะ
ดริฟท์ คือการลื่นไถล
แดรก คือการขับรถแข่งทางตรงในระยะทาง 1/4 ไมล์
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline H U S T 7 E R

• รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
อ่านการ์ตูนแล้ว ไปอ่านหนังสือรถต่อ แล้วไปเปิดกระทู้เก่าๆดูครับ

ลองศึกษาดูเองก่อนก็ดีครับ อะไรรู้ง่ายๆมันก็เป็นแค่เรื่องคุยเพ้อเจ้อในวงเหล้าล่ะครับ

Offline kijz

• Full Member All Thailand Championship Racer
ยาววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว
ยาววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว
ยางพอยัง
 ;D ;D ;D