Author Topic: อยากทราบราคา 200sx มือสองว่าตอนนี้อยู่ที่ราคาเท่าไหร่คะ  (Read 36186 times)

Offline กวาง Taohookung

• Sr. Member Professional Driver
  • Toyota Trueno AE86 Initial D club!!!
มีลายเซนต์... ก็ต้องมีลายดอลลาร์!!        $$$$$$$

Offline อิ๊ก osk121 611

• Sr. Member Professional Driver
  • Powered By Thai Tum, Inc.
ให้เดาๆนะ ต้องมี เฉียด หกแสนน่ะกวาง

เป็นเราน่าจะ เล็ง cef ไม่ก็ dx อ่ะ

Thai Tum, Inc. [auto performance part]
OSK121 Never Die! 611
AE86 Only

Offline SKMO

• Authentic Drifter
starting price at 550,000-750,000 baht

depend on how much goods they have in the car.
« Last Edit: December 26, 2005, 02:35:22 am by SKMO »

Offline iamtul

• G'Day Mate
เล่าให้ฟังงี้แล้วกัน

เมื่อตุลาปีที่แล้วผมซื้อ 200 SXเครื่องCA18 เดิมๆ รถเดิมๆ มา 489,000 บาทครับ

เมื่อตุลาปีนี้ผมขายมันไป 550,000 บาท โดยมีของแต่งหลักๆคือ
เครื่องSR20DETฝาดำหลังหัก
ช่วงล่างKei Office
เบรค R32 GTS
ล้อR32 GTS
LSD. S14
นอกนั้นก็Rollover Bar วัดบูสตัวนึง กันชนหน้า ฝากระโปรงคาร์บอน ฯลฯ
  :'( :'( :'(

ทั่วๆไปซื้อขายกันเองก็น่าจะอยู่ประมาณนี้แหละครับ บวกลบตามความพอใจเพราะรถแบบนี้มันไม่ใช่รถใช้งานเท่าไหร่ ต้องอยากได้(คัน)ถึงจะซื้อ

ส่วนจะซื้อเท่าไหร่ก็ขึ้นกับว่าคุณให้ราคาความอยากได้ของคุณได้มากเท่าไหร่

;D ;D ;D

« Last Edit: December 26, 2005, 09:24:53 am by iamtul »
Drift is not a fashion , It 's my passion

"Anything 's Possible, If you got  HEART !!! "
TT Motorsport

ต๋อง

• Guest
โอ้ ... เห็นรูปเเล้วคิดถึงจังครับ เจ้า Candy Red ;D

เมื่อตุลาปีที่แล้วผมซื้อ 200 SXเครื่องCA18 เดิมๆ รถเดิมๆ มา 489,000 บาทครับ

เมื่อตุลาปีนี้ผมขายมันไป 550,000 บาท โดยมีของแต่งหลักๆคือ
ล้อR32 GTS
LSD. S14
นอกนั้นก็Rollover Bar วัดบูสตัวนึง กันชนหน้า ฝากระโปรงคาร์บอน ฯลฯ

ทั่วๆไปซื้อขายกันเองก็น่าจะอยู่ประมาณนี้แหละครับ บวกลบตามความพอใจเพราะรถแบบนี้มันไม่ใช่รถใช้งานเท่าไหร่ ต้องอยากได้(คัน)ถึงจะซื้อ

ส่วนจะซื้อเท่าไหร่ก็ขึ้นกับว่าคุณให้ราคาความอยากได้ของคุณได้มากเท่าไหร่

;D ;D ;D

Is that a Drift car?. cuz, i Drift. i know lots of friends that's Drift at the BRC. you know?.

ล้อR32 GTS
LSD. S14

;D ;D ;D

Is that a Drift car?. cuz, i Drift. i know lots of friends that's Drift at the BRC. you know?.

รถคันนี้ไม่เคยดริฟท์ครับ สงสัยจะจำผิดคันรึป่าวครับ

;D ;D ;D
Drift is not a fashion , It 's my passion

"Anything 's Possible, If you got  HEART !!! "

Offline ToppyRacingClub

ปีนี้ ปีหน้า 200เดิมๆ ราคาจะตกลงอีกไหม๊ อิอิ :-*

Offline Joe

• How Far can You Fly with Broken Wing
รถคันนี้ ที่ดริฟท์ ตกข้างทางบ่อยๆนี่ครับ
ผมเจอบ่อย เพราะผมก็ดริฟท์ อยู่เหมือนกัน ครับ แข่งด้วยน้ะขอบอก
หญิงที่อายุเกิน 25 ทำไมต้องกลายเป็นป้าแทบทุกคน

รถคันนี้ ที่ดริฟท์ ตกข้างทางบ่อยๆนี่ครับ
ผมเจอบ่อย เพราะผมก็ดริฟท์ อยู่เหมือนกัน ครับ แข่งด้วยน้ะขอบอก

you drift?. i know lots of Drifter in Thailand. but, i never see you...................... ???

Offline Sea

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • เมื่อแฟนตัวเองเป็น nekomimi
    • FF Drift CREW
จากกระทู้ถามราคารถ กลายเป็นไรไปแล้วนี่  :o

ปีนี้ ปีหน้า 200เดิมๆ ราคาจะตกลงอีกไหม๊ อิอิ :-*

อย่างที่บอกครับ คงลงน้อยถึงไม่ลงเลยเพราะ

1. รถส่วนใหญ่จะอยู่ในมือคนเล่นแล้วครับ ส่วนใหญ่แต่งเยอะแล้วขายถูกไม่เป็นแล้วครับ ถ้ามีไม่ฟลุ๊กจริงๆ ก็เจอรถเน่าครับ (ใครจะบ้าเหมือนกูไม๊เนี่ย) :-\

2. รถพวกนี้จัดอยู่ในหมวดรถเล่นครับ ราคาพอใจซื้อ พอใจขายครับ(ราคาตามความเสี้ยน)  ::)

3.กระแสดริฟท์+แดรคช่วงนี้ยังแรงอยู่ครับ แล้วช่วงหลังไม่มีรถขับหลังแจ่มๆให้เล่นครับ มีก็แพงจัดเช่น S14-15 RX7-8  จะเอาอาแวนซ่าหรือกระบะมาทำก็ไงไงอยู่ ;D

เอาไว้ถูกหวยรางวัลที่1 จะซื้อ200 มาไว้อีกคันคราวนี้อยากได้เดิมๆเอามาเก็บเลยครับ เพราะตอนนี้รถแบบเดิมๆแทบไม่เคยเห็นแล้วครับ(รถพี่เปิ้ลจะขายบอกนะครับ อิ อิ

;D ;D ;D

จำผิดคันแล้วล่ะครับผมไม่เคยดริฟท์ในสนามครับ

เคยแต่ดริฟท์เล่นตามที่กลับรถกับลานจอดรถบ้างเล็กน้อยครับ

อ้อตามเขาใหญ่กับภูชี้ฟ้าก็วิ่งจนชินแล้วครับเอาไว้ใครจะไปแถวนั้นบอกผมได้ครับ แถวนี้ผมขับจนเซียนแล้วครับ

แต่ส่วนใหญ่ผมชอบเอาJazzที่บ้านไปดึงเล่นมากกว่าครับ

;D ;D ;D

(ไหนๆชงมาแล้วตบห้ายยย)
« Last Edit: December 26, 2005, 10:28:21 pm by iamtul »

i'm there at เขาใหญ่กับภูชี้ฟ้า all the time. i never see you.

Offline Gong Runduce

• สวยเรียบ GDB Applide-F
Smith is on da เขาใหญ่ and ภูชี้ฟ้า !  ;D