Author Topic: อยากรู้วิธีดริฟหน้าเกียร์ออโต้อ่ะคับ  (Read 3691 times)

sAvaNa

• Guest
อยากรู้วิธีดริฟหน้าเกียร์ออโต้อ่ะคับ เครื่องเดิมๆเลยคับ ปกติผมใช้วิธีดึงเบรคมือเอา มันจะไม่ไสลด์มันจะปัดแทนอ่ะคับ ใครรู้ช่วยตอบทีนะคับ อยากรู้มากๆ ขอบคุณมากคับ :)

Offline SKMO

• Authentic Drifter

SEA-AE80

• Guest
เกียร์ออโต้ เอามาดริฟท์ อาจก่อให้เกิดการบรรลัยของเกียร์ได้ครับ แต่ถ้าเล่นขำ ๆ นิด ๆ หน่อย ๆ นาน ๆ ที ก็ไม่เป็นไร มีอะไรยังไง msn ก็ได้ครับ hippo_sleek@hotmail.com หรือไม่งั้นก็เชิญแวะเวียนเข้าไปที่ http://rcweb.net/forums/forumdisplay.php?f=171 ได้นะครับ  ;)

Offline kijz

• Full Member All Thailand Championship Racer
ไมจิง!!!
รถกูเกียไม่พังโว้ย ไม่มัวด้วย
แต่ชาบละลายว่ะ
เพราะต้องลากรอบเยอะ
เครื่อง 4A-FE มันไม่เหมาะกะรอบสูงจัดนานๆ
เรยต้องลากันไปซะ๒ตัว
แต่ยืนยัน เกียกูไม่เคยมัว ;D นะจ๊ะ

Offline H U S T 7 E R

• Authentic Drifter
  • รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
แต่ไอ้ AE-80 4G63T สีดำนั้นเกียร์มัวแน่นอน  8)

Offline Gong Runduce

• Sr. Member Professional Driver
  • สวยเรียบ GDB Applide-F
แต่ไอ้ AE-80 4G63T สีดำนั้นเกียร์มัวแน่นอน  8)

ยืนยันว่าข้อความข้างต้นเป็นความจริงครับ  8)

Offline Sea

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • เมื่อแฟนตัวเองเป็น nekomimi
    • FF Drift CREW
อย่างน้อยก็มีให้กลัวครับ  8)