Author Topic: ถึง:พี่ O'Pern ครับ  (Read 2988 times)

Offline TURBO-Plus

• Amateur Racer
  • *
ถึง:พี่ O'Pern ครับ
« on: April 19, 2008, 09:36:00 am »
สวัสดีครับพี่ เปิ้น เจเองครับ เจที่เคยเล่น Pirch #ห้องรถซิ่ง สมัยเมื่อนานมาแล้วครับ จำกันได้ป่าวพี่

สบายดีไม๊ครับพี่ ตอนนี้ผมกลับมาอยู่เมืองไทย ซักระยะแล้วครับเลยลอง serch หาเวปดูไปเรื่อยๆ เลยมาเจอห้องพี่เปิ้น ยังไงน้องคนนี้ยังฝากเนื้อฝากตัวเหมือนเคยครับ

ไว้มีเวลาจะเข้ามาโพสใหม่ครับพี่ ตอนนี้ยุ่งมากๆ เอิ๊ก

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
Re: ถึง:พี่ O'Pern ครับ
« Reply #1 on: April 19, 2008, 01:56:23 pm »
จำได้เสมอ เห็นนิคเนมนี้ก็จำได้แล้ว แต่เข้ามาดูให้แน่ว่าเป็นคนเดียวกันหรือไม่
- มีไม่กี่คนที่ทำ Im Turbo Plus พังได้ในพริบตา ฮ่าๆ ๆ ๆ

เจกับผมเป็นมนุษย์ไซเบอร์กลุ่มแรกๆ ตั้งแต่ยุค Dial up modem 28k ครับ พูดคุยกันใน Pirch กันทุกคืนในห้องแชทรูมชื่อ "ห้องรถซิ่ง"

ยินดีต้อนรับเสมอครับ 

ตอนนี้ใช้รถอะไรอยู่หรือ

i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline TURBO-Plus

• Amateur Racer
  • *
Re: ถึง:พี่ O'Pern ครับ
« Reply #2 on: April 21, 2008, 04:18:05 pm »
ขอบคุณพี่เปิ้น ที่ยังจำกันได้ เล่นแซวเรื่อง อิมเพสซ่า พังนี่ แหมยังอดคิดถึงไม่ได้ครับพี่ ว่าจะไปสอยมาใช้ใหม่

ตอนนี้ใช้เบนซ์ W124 กับ E60 ครับ สลับกันไปสลับกันมา ก็พอไหวครับพี่ ไว้รับรองแขกต่างประเทศ ว่าจะหารถแรงๆไว้ใช้ ใจอยากได้ Lotus Esprit แต่มันเก่าปีมากเลยพี่ เจเลยลังเล เอิ๊ก ดูไปเรื่อยๆ ก่อนครับ

ไว้คุยกันครับพี่เปิ้น