Author Topic: ที่มาของชื่อtaohookung...ขำ ขำ...เอ๋อออออออ  (Read 3644 times)

Offline กวาง Taohookung

• Sr. Member Professional Driver
  • Toyota Trueno AE86 Initial D club!!!
taohookung หลายๆคนอ่านไม่ออก ไม่รู้มันคืออะไร  วันนี้กวางจะมาอธิบายให้ฟังค่ะ มันคือ
"เต้าหู้คุง"  กวางเป็นคนชอบกินเต้าหู้  เต้าหู้ไข่  น้ำเต้าหู้  ฟองเต้าหู้  เต้าหู้ทอด และอะไรที่มันมีส่วนประกอบของเต้าหู้    เต้าหู้มีประโยชน์นะคะ  มีวิจัยออกมาว่าเด็กที่รับประทานเต้าหู้ กับปลามากๆ จะมีมันสมองและความคิดปราดเปรื่อง  ความจำดี  ไอคิวเลิศ   อะไรประมาณนั้น 8)
    แต่ไหงกวางกินแล้ววว...มันนนนน...เอ่ออออออ...ติงต๊องหว่า...เอ๋อออ....เหวอ....วะ ???
    Takumi ในเรื่อง Initail D พ่อมันก็ทำเต้าหู้  ไหงลูกก็เหวอ เหวออะ
***สรุปงานวิจัยนี้ก็เลยตกไป***
    จบ.......
แล้วจะเขียนทำไมวะเนี้ยเรา....แหะ...แหะ  เหอะ เหอะ  ขำ ขำ....  เอ๋อ อีกแล้วตู  เต้าหู้ช่วยท่านไม่ได้จริงๆ

« Last Edit: December 02, 2005, 05:17:54 pm by taohookung »
มีลายเซนต์... ก็ต้องมีลายดอลลาร์!!        $$$$$$$

Offline Trafficker

• Group N Racer
  • **
  • อยากเป็นแชมป์โลก
อร่อยออกนะครับผมก็ชอบ
"ไม่ต้องไปสนใจคู่แข่ง คนที่แกจะต้องเอาชนะคือตัวแกเอง"

Offline shonsaa

• Amateur Racer
  • *
  • I'm a llama!
อ่ะนะค่ะ ที่แท้ก็มีที่มาอย่างนี้นี้เองงงง คุณเต้าหู้คุง ยินดีที่ได้รุ้จักน่ะค่ะ

Offline H U S T 7 E R

• Authentic Drifter
  • รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
อ่านกี่ทีๆก็งงครับ  ???

Offline กวาง Taohookung

• Sr. Member Professional Driver
  • Toyota Trueno AE86 Initial D club!!!
อ่านกี่ทีๆก็งงครับ  ???

โห.....น่าฉงฉานนนน ;D
แล้วเข้ามาอ่านบ่อยๆทำไมเล่า???
 :P :P :P
ไม่ต้องงงหรอกคุณนัท
สรุปว่า เต้าหู้หนะดี มีประโยชน์เด้อ!!
มีลายเซนต์... ก็ต้องมีลายดอลลาร์!!        $$$$$$$

Offline nitarn

• Amateur Racer
  • *
  • I'm a llama!
ผมชอบเต้าหู้ทรงเครื่องครับ
อร่อยมากๆ

(ไม่ใช่ที่เป็นน้ำๆนะ แต่ที่ใส่ใบขึ้นฉ่าย + เห็ดหอม + หมูสับ)