Author Topic: กระทู้แจกงาน - สำหรับสตาฟถ่ายทำวีดีโองาน Pump Up 14 พย  (Read 10247 times)

Offline lhee

• Amateur Racer
  • *
  • Do it by myself... That's ME!!!
    • This my Site -= enginework =-
เรื่อง CD เห็นว่าเตรียมพร้อมกันล่วงหน้าแล้ว ติดอะไรหรอคับ
เสียดายแทนจัง :(
Initial Drifter'
จำใจจาก E30 มาสู่ A32
"รถแข่ง กะ รถใช้งาน ไม่ใช่รถคันเดียวกันแน่ๆ"
วันหน้าฟ้าใหม่ เราคงได้มาเจอกัน

Offline kung 200 sx

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • ..........Drift Emotion.........
พี่โอเปิ้ลครับเนื่องจากซีดีนี้ผมว่ามันยังไม่พร้อมยังไงไม่ทราบอ่ะครับ(หมายถึงตำแหน่งการทำงานอ่ะครับ)มันรู้สึกว่ายังไม่เป็นหน้าที่ว่าใครต้องรับผิดชอบอย่างไร ตอนนี้ผมมานอนคิดแล้วครับพี่ ทีมงานทำ ผมว่าไม่น่าจะไม่เกิน4คนอ่ะครับพี่ จำกัดจำนวนทีม เพื่อการพูดคุยที่ง่ายขึ่น พี่ว่าดีมั้ยครับ แต่ส่วนตัวผมนั้นผมกำลังทำทุกอย่างให้งานนี้พร้อมและเริ่มทำได้ทุกเมื่อครับ และตอนนี้ผมทำการบ้านทุกวันเลยครับใหนจะต้องถ่าย และลองแปลงสัญญาน
ลงเทป ใหนจะอ้างอิงจากซีดีเมื่องนอก มันเป็นการฝึกซ้อมไปในตัวครับ แต่อย่างไรอย่าเพิงท้อน่ะครับ พี่ ผมคิดเสมอว่าอย่างไรก็แล้วแต่พี่ก็เป็นที่ปรึกษาที่ดีครับ อยากบอกให้รู้ว่าผมจะต้องทำให้สำเร็จแม้ว่ามันจะยากเพียงใด ;)
Siam Drifter อยากนังรถดริฟท์ฟรี โทรติดต่อ 01-8415404 หรื่อhttp://rcweb.net/forums/forumdisplay.php?s=&daysprune=&f=163

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
ไม่เป็นไร สบายๆ ครับ ผิดคิว หรือไม่พร้อมแค่นี้เรื่องเล็กน้อยมาก เพราะอีกหน่อยถ้าลงมือทำจริง มันจะมีปัญหามากกว่านี้อีกเยอะมากๆ ๆ ๆ ๆ ฮ่าๆ ๆ ๆ ๆ  (ขู่เฟ้ย)

i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline H U S T 7 E R

• Authentic Drifter
  • รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
 สู้โว้ยยยยยยยยย!! >:(

Offline โต้ง@Rama !!! & Sunny/SENTRA Club

• Group N Racer
  • **
  • ระบำเต้าหู้...............อิอิ
มาแอบอ่าน   อิอิ
I really really love driving.....