Author Topic: เพิ่ง สมัคร สมาชิกใหม่ครับ  (Read 2066 times)

Offline @piwat

• Amateur Racer
  • *
  • I'm a llama!
เว็บนี้แตกต่างจากเว็บอื่น ดี ผมชอบที่ตรงไปตรงมา ไม่มีเกรงใจใคร แบบนี้เยี่ยมครับ

อันตัวผม ใช้กระบะเก่าๆ ซื้อต่อเค้ามาหนึ่งคัน เมื่อปีกว่าๆมาแล้ว

ตอนนั้นเห็นเค้า วาง เจโบมาให้ นึกว่าจะแรง ด้วยความที่ไม่รู้อะไรเลย

ตอนนี้ หลัง จากได้ซ่อมใหญ่ๆไปหนึ่งครั้งก็รู้ สัจธรรม ตอนนี้ทำอย่างเดียวคือทำยังไง

ก็ได้ ให้มันอยู่ในสภาพสมบูรณ์ ที่สุด เวลาขับจะได้สบายใจ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ ทุกๆท่าน  ;D

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
Re:เพิ่ง สมัคร สมาชิกใหม่ครับ
« Reply #1 on: September 06, 2004, 12:17:35 pm »
ยินดีต้อนรับเสมอครับ

คุณมองเห็นความต่าง ก็เพราะผมนำเสนอแต่ข้อมูล และข้อเท็จจริง ผมคุยตรงๆ ง่ายๆ สบายๆ ครับ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride