Author Topic: อาทิตยืนี้เก็บคะแนนสนามที่ 2 แล้ว ไม่รุ้ว่าแต่ละคนจะเป้นไงบ้าง โดยเฉพาะพี่เปิ้ล  (Read 4131 times)

Offline sarun2306

• Group N Racer
  • **
  • Mini Kit car
เป้นห่วงครับพี่ รถเสร็จยังเอ๋ย ถ้าเสร็จแล้วก้ออยากเห้นครับ

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
ขอบคุณครับที่เป็นห่วงและถามถึง

ร้านเก่าทำผมแย่เอามากๆ เพราะตั้งแต่ทำรถไม่ทันสนามที่แล้ว ก็ยังจอดดองไว้อีก 3 สัปดาห์ !!!

ยังไม่พอ จากนั้นเขาก็ลากไปอู่อื่น อู่ที่ผมไม่รู้จักมาก่อน ให้อู่นี้ทำต่อ และเก็บเงินที่ผม (จากเดิมที่ร้านเก่าจะเป็นสปอนเซอร์ผม ออกค่าหม้อน้ำ อินเตอร์ ท่อ ค่าแรง ให้)

ผมเหลือเวลาอีกราว 10 วัน กับร้านใหม่

แต่ก็พูดคุยกับร้านใหม่ตรงๆ ถึงความต้องการและลักษณะการใช้งานของผมว่าเป็นอย่างไร มันใช้งานต่างจากรถบ้านตรงไหน อะไรทำนองนี้

คุยถึงคอนเสป สไตล์ และ Look ทางอู่ใหม่ก็ดูใส่ใจดี เร่งทำงานให้ผมเป็นอย่างมาก จนวันพฤหัสก็ติดเครื่องได้ วิ่งได้ แต่เขาขอปรับจูนแต่งรายละเอียดจุกจิกให้เข้าที่เข้าทางสักเล็กน้อย

นัดหมายว่าวันศุกร์จะส่งมอบรถให้ผมครับ

วันนี้แหละ !!!
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline Joe

• How Far can You Fly with Broken Wing
หญิงที่อายุเกิน 25 ทำไมต้องกลายเป็นป้าแทบทุกคน

Offline TopDMC

• Full Member All Thailand Championship Racer
ยังไม่รู้เลยว่าพีโอเปิ้ลทำอะไรใหม่ หรือว่าเปลี่ยนเครื่องใหม่หรอคับ...อิอิ :o

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
อ๊ะ ไม่รู้แหละดีแล้ว จะได้เซอร์ไพร์ส อิอิ

ใหม่หมดเลย ทั้งคน และเครือ่ง !!!

bring that old feeling back again
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline SKMO

Offline H U S T 7 E R

• รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
 มีปัญหาก็ถามซิครับ...................     8)

ไม่ได้เจอพี่เปิ้ลนานล่ะ   รถพี่ติดปืนใหญ่ต่อสู้อากาศยานเสร็จรึยังอ่ะครับ   ;D

ล้อเล่นนะฮะ เอิ๊กๆๆๆๆๆ ;D

Offline SKMO

อะไรเอ่ย..........สี่ตีนเดินมาหลังคามุมเต่า?

Offline H U S T 7 E R

• รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....