Author Topic: อยากทราบเกี่ยวกับNissan  (Read 3336 times)

Offline Drift_DanceR

• Amateur Racer
  • *
  • น้องใหม่หัดDrift
อยากทราบเกี่ยวกับNissan
« on: May 28, 2005, 07:54:48 pm »
อยากทราบเกียวกับNissan ที่ มีตอนหน้าเป็นS13 แล้วตอนท้ายเป็น 180SX ว่ารุ่นนี้มีจริงหรือเปล่าแล้วเป็นรุ่นที่โรงงานผลิตใช่ไหมหรือเปงแบบตัดหัวแล้วต่อหางเอาถ้าเป็นโรงงานผลิตอยากทราบSpecและราคาและปีที่ผลิตด้วยครับ...(รุ่นนี้เรียกว่า Sly-80ใช่หรือเปล่าครับ)
                                                                         ............ขอบคุณล่วงหน้าแก่ผู้ให้ความกระจ่างครับ......

Offline Gong Runduce

• Sr. Member Professional Driver
  • สวยเรียบ GDB Applide-F
Re:อยากทราบเกี่ยวกับNissan
« Reply #1 on: May 29, 2005, 12:48:38 am »
เห็นเขาเรียกว่า Sileighty มีจิงครับ แล้วก็เป็นรถโรงงานหล่ะครับ

แล้วก็มีอีกรุ่น หน้าเป็น 180sx ท้ายเป็น S13 อันนั้น 240 sx

เห็นแต่ที่อเมกา ไม่รู่ที่อื่นมีรึเปล่า

ผิดถูกรอผู้รู้อีกทีละกันฮะ...

Offline top

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • ขับเก่งแค่ไหนก็สู้ขับไม่ประมาทไม่ได้หรอก
« Reply #2 on: May 29, 2005, 01:54:33 pm »
มีขายครับ ราคาอยู่ราว5แสนกว่าๆถึง6แสนกว่าๆครับ ลองหาดูหลายๆที่ครับ ผมเคยเจออยู่คันนึงขายอยู่เลียบด่วนรามอินทรา ตรงข้ามกับโลตัสน่ะครับสีเหลือง แต่รู้สึกว่าจะขายไปแล้วครับ ต้องลองหาดู

Offline dori

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • ดริฟท์ศาสตร์
« Reply #3 on: May 31, 2005, 04:39:42 am »
มีขายครับ ราคาอยู่ราว5แสนกว่าๆถึง6แสนกว่าๆครับ ลองหาดูหลายๆที่ครับ ผมเคยเจออยู่คันนึงขายอยู่เลียบด่วนรามอินทรา ตรงข้ามกับโลตัสน่ะครับสีเหลือง แต่รู้สึกว่าจะขายไปแล้วครับ ต้องลองหาดู

รถเจ้าของเต็นท์ครับ
นั่นรถแข่งของเค้า ;D

Sil80 เกลื่อนอเมริกาครับ
ส่วนใหญ่ในไทยจับเอา 200sx มาแปลงหน้าเอา
Signatures are displayed at the bottom of each post or instant message. YaBBC code may be be used in your signature.

ชัยวัฒน์ เตียวประเสริฐ

• Guest
« Reply #4 on: May 31, 2005, 09:46:44 am »
 ;Dอยากรู้ราคารถ skyline R34 ว่าเท่าไร ทั้งมือ 1-2
กับ 200sx ว่าราคาเท่าไร   ใครรู้ให้เมลกลับมา