Author Topic: NEW[25/5/49] Mmax Speed Party กฎการแข่งขัน DRIFT COMPETITION 2006  (Read 9996 times)

Offline Gong Runduce

• Sr. Member Professional Driver
  • สวยเรียบ GDB Applide-F
รถกับเครื่องข้ามยี่ห้อ ได้นะครับ...

เพราะ A31 วาง JZ วิ่งกันเต็มสนาม

Offline เอก I N V A D E

• Amateur Racer
  • *
  • DRIFT COMPETITION 2006
MR 2  ที่คุณบอก คุณคือ พี่ศูนย์ พี่ของพี่ตั๊ง ระยอง หรอครับ  ?
เรื่อง MR 2 ถ้าเป็นคันนั้น  ผมก็ชวนพี่ตั๊งมาเล่นตั้งนานแล้วหล่ะครับ  หรือว่ามีอีกหลายคัน อันนี้ก็ไม่รุ้เหมือนกัน

ดัดแปลงได้หมดอ้ะครับ เพราะเท่าที่ผมทราบ AE86 ที่แข่งกัน ก็ใช้ Ball joint กันหมดแล้ว  แต่หลักคือขอความแข็งแรง  อย่างพี่จุ๊ คราว ก็ดัดแปลงใช้แพท้าย Skyline ได้

เรื่องกฎ บางสิ่งบางอย่าง ต้องซีเรียส บางอย่างถามมา ไม่ซีเรียสผมก็อนุญาตได้
เรื่องของรถไม่มีทะเบียนสามารถเอามาทำได้  อันนี้ไม่ผิดเพราะมันจะลำบากกับตัวนักแข่งเองหากเกิดปัญหา

หรือว่าถ้าหาก ผมมีโปรแกรมจะพานักแข่งไปมาเล  หากรถไม่มีทะเบียน  มันก็ยากที่จะนำเข้าไปเพื่อนำไปแข่ง  หากเป็นรถที่มีทะเบียนก็สามารถผ่านด่านเข้าไปได้โดยไม่ยุ่งยาก

อันนี้ผมก็ตอบเลยว่าถ้าแข่งในไทยผมไม่ซีเรียสในเรื่องทะเบียนรถ
ST.GABRIEL COLLEGE

I WANT TO INVADE