Author Topic: อยากทราบราคา 200sx มือสองว่าตอนนี้อยู่ที่ราคาเท่าไหร่คะ  (Read 36209 times)

Offline Korn

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • สวัสดี สวีดัด -_-"
เห็นเคยลงวีซีดีนี่ครับคันนี่
แล้วที่ตัวถังปริแล้วคัทซี(เขียนไงหว่า)หายไป
นี่เพราะการเล่นดริฟท์บนถนนบ่อยๆหรือเปล่าครับ

จำได้แม่นเลยสีแคนดี้เรดนี่แหละ
 ;)
SMARTTIRE

Offline Joe

• Authentic Drifter
  • How Far can You Fly with Broken Wing
แต่ส่วนใหญ่ผมชอบเอาJazzที่บ้านไปดึงเล่นมากกว่าครับ

อ้อ คุณนี่เองที่ เอา Jazz ดึง โบวเล่นใช่มั้ยครับ ผมเคยเห็น
ถ้าจำได้เราเคยทำ ซีมูเลชั่นกัน ครั้งนึงไงครับ
ผมขับ ซีวิค 3 ประตู  เกียร์ออโต้ครับ จำได้ยัง
หญิงที่อายุเกิน 25 ทำไมต้องกลายเป็นป้าแทบทุกคน

Offline iamtul

• G'Day Mate
อ้อ...จำได้แล้วครับพี่

ใช่พี่ที่เคยหัดทิค แอนด์โทด้วยกันใช่ป่าวครับ

เป็นไงบ้างครับพี่ ตอนนี้ผมเคลียเลเวลแถวเขตกุนมะได้แล้วนะครับ แล้วพี่ล่ะ

ไว้เจอกันใหม่ครั้งหน้าเรามาแข่งDown Hillกันอีกทีแล้วกันครับ

;D ;D ;D
Drift is not a fashion , It 's my passion

"Anything 's Possible, If you got  HEART !!! "
TT Motorsport

Offline Dev[iL]

• Group N Racer
  • **
  • Peace!!!

ใช่พี่ที่เคยหัดทิค แอนด์โทด้วยกันใช่ป่าวครับ

เป็นไงบ้างครับพี่ ตอนนี้ผมเคลียเลเวลแถวเขตกุนมะได้แล้วนะครับ แล้วพี่ล่ะ

ไว้เจอกันใหม่ครั้งหน้าเรามาแข่งDown Hillกันอีกทีแล้วกันครับ

;D ;D ;D

ใช่พวกที่มาโดนัทหน้า 359 หรือเปล่า คุ้นๆ
My personal hobbies are reading, listening to music, and silence.

Offline Joe

• How Far can You Fly with Broken Wing

;D ;D ;D

ใช่พวกที่มาโดนัทหน้า 359 หรือเปล่า คุ้นๆ

พวกผมเองแหละครับ ขอโทษด้วยที่ทำให้ตกใจ เห็นลานกว้างๆแล้วอดไม่ได้จริงๆ  ;D

ตอนนี้กำลังหัด ยอ ด้วย my 3 doors ;)
หญิงที่อายุเกิน 25 ทำไมต้องกลายเป็นป้าแทบทุกคน

Offline SKMO

wow!!! ยอ ด้วย 3 doors............. very kool............................ :o

กวาง

• Guest
เอ่อออออ...ไม่ได้เข้ามาหลายวัน พี่ๆช่วยตอบคำถามกันเยอะแยะเลย  ตอบไปตอบมาเริ่มไปตอบกันที่เขตกุมมะ  อะนะ...ถ้าว่างๆก็แวะเข้ามากินเต้าหู้ร้านฟูจิฮาระ บนอากินะนี้ด้วยนะคะ
ANYWAY เสียดายรถพี่ตุลย์จัง น่าจะมาเจอเร็วกว่านี้  "น่าจะเจอเธอมาตั้งนาน ก่อนที่เธอจะเป็นของใคร"........."ปาฎิหารย์ไม่มีจริง"

ป.ล. เฮ้อ...น้ำมันแพงขึ้นจะมีผลต่อราคารถมั๊ยเนี้ย

Offline iamtul

• G'Day Mate
น้ำมันแพงมีผลกับราคารถเก่าแน่แหละครับ รถพวกที่ขึ้นชื่อว่ากินน้ำมันช่วงนี้ราคาลงมาเยอะครับ เช่นพวกSUV. Big Seadan อะไรพวกนี้ราคาลงกันสนุกสนานครับ

แต่อย่างที่บอกครับรถสปอร์ทไม่เหมือนอย่างอื่นครับ เพราะรถพวกนี้คนจะซื้อคือพวกที่คัน อยากได้ เพราะงั้นไม่แคร์ครับ ราคามันเลยเป็นแบบ

คันน้อย เจ็บน้อย
คันมาก เจ็บมาก

;D ;D ;D
Drift is not a fashion , It 's my passion

"Anything 's Possible, If you got  HEART !!! "
TT Motorsport

Offline SKMO

เขตกุมมะ  ถ้าว่างๆก็แวะเข้ามากินเต้าหู้ร้านฟูจิฮาระ บนอากินะนี้ด้วยนะคะ

what?!  :o i'm there every weekend!!!. i drive Daihutsu Mira. let have a meeting and ดึง โบวเล่นกัน..........................
« Last Edit: December 29, 2005, 11:28:10 pm by SKMO »

Offline Joe

Posted by: SKMO  Posted on: 29 December, 2005, 23:23  

what?!   i'm there every weekend!!!. i drive Daihutsu Mira. let have a meeting and ดึง โบวเล่นกัน..........................  
------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

[size=10]ไอ้บ้า
บาก่ะๆๆๆๆๆ
[/size]

อาโห้ ๆ ๆ
จบ
« Last Edit: December 30, 2005, 09:19:14 am by Joe »

Offline kijz

• Full Member All Thailand Championship Racer
เขตกุมมะ  ถ้าว่างๆก็แวะเข้ามากินเต้าหู้ร้านฟูจิฮาระ บนอากินะนี้ด้วยนะคะ

what?!  :o i'm there every weekend!!!. i drive Daihutsu Mira. let have a meeting and ดึง โบวเล่นกัน..........................

เข้าไปได้ด้วยจิงอ่ะ