Author Topic: ผมอยากดริฟท์ครับ รบกวนช่วยจุดประกายให้ผมหน่อย  (Read 5191 times)

โอ๋

• Guest
ผมใช้เครื่อง 4AG 16V ครับไม่รู้ว่าพอจะดริฟท์กับ ไม่รู้ว่าพอจะดริฟท์กับเขาได้รึเปล่าครับ แล้ววิธีดริฟท์ขั้นต้น เขาต้องทำยังไงกันบ้างอ่ะครับ รบกวนช่วยผมหน่อยนะครับ

Offline iamtul

• Authentic Drifter
  • G'Day Mate
Drift is not a fashion , It 's my passion

"Anything 's Possible, If you got  HEART !!! "
TT Motorsport

analycer

• Guest
toyota vios นี่เอามาดริฟได้ปะคับ  ;D

Offline Trafficker

• Group N Racer
  • **
  • อยากเป็นแชมป์โลก
น่าจะได้ แต่คงไม่สะใจมั้งครับเพราะมันเหยียบสาดไม่ได้มั้งครับ  
อ่านการ์ตูนเรื่องInitial-DหรือหนังInitial-Dสิคับไฟใหม้เลย เนี่ยผมยังดับไม่หมดเลย
"ไม่ต้องไปสนใจคู่แข่ง คนที่แกจะต้องเอาชนะคือตัวแกเอง"

Offline กวาง Taohookung

• Sr. Member Professional Driver
  • Toyota Trueno AE86 Initial D club!!!
อยากดริ๊ฟ ไม่ต้องจุดประกายหรอก  อยู่กับมัน ศึกษามัน ก็จะหลงรักมันไปเอง :-*  คราวนี้มันก็จะซึมเข้าสายเลือดทีละเล็กละน้อย จนมารู้สึกตัวอีกทีก็ถอนตัวจากเสน่ห์ของมันไม่ขึ้นแล้ว :-*
มีลายเซนต์... ก็ต้องมีลายดอลลาร์!!        $$$$$$$

Offline SKMO

It's a Passion, not a Fashion................................

it's all in your blood. you will know it.

Offline kijz

• Full Member All Thailand Championship Racer
ให้จุดประกายจิงๆต้องลองนั่งดูคับ
แล้ว 4AG นี่อยู่ในรถอะไรคับ

Offline Joe

• How Far can You Fly with Broken Wing
เอาไฟแช็คไปอันก่อน เอาไปจุด  ;D
หญิงที่อายุเกิน 25 ทำไมต้องกลายเป็นป้าแทบทุกคน

Offline ToppyRacingClub

ให้จุดประกายจิงๆต้องลองนั่งดูคับ
แล้ว 4AG นี่อยู่ในรถอะไรคับ

อยู่ในรถข้าพเจ้าเองจ้า... :-*

Offline H U S T 7 E R

• รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
ถ้ามีตังก็ไม่ต้องคิดมากครับ เล่นๆไปเหอะพังก็ซ่อม เอาแรงไว้ก่อน
แรงม้านี่ต้องมาก่อนเลยครับ ห้าร้อยแรงม้ายิ่งดี สติ๊กเกอร์เพียบๆ

แต่ถ้าไม่มีตังหรืออาจจะมีตังแต่รู้จักใช้หน่อยนะครับ

ติดตามข่าวสารแล้วไปหาพี่ๆเค้าที่สนามครับ  ได้อะไรเยอะจริงๆ

แล้วหลังจากนั้นทุกคืนคุณจะฝันถึงการดริฟ คุณจะคิดถึงแต่มัน ;)