Author Topic: อยากได้รายละเอียดเกี่ยวกับ 4เอซุป คับ...  (Read 19172 times)

Offline Joe

• Authentic Drifter
  • How Far can You Fly with Broken Wing
แล้วจะเอา SR มาชนเกียร์ โตต้าทำไมหละครับ งง อยู่น้ะเนี่ย  ???
ยกมาทั้งเครื่อง + เกียร์เลยซิครับ ทำแท่นเครื่องมาใหม่ + แท่นเกียร์ ไม่ต้องทำลาย บอดี้แบบที่ต๋องบอก(ชงกันน่าดูเรย)  
ฟีลของ เซฟวาง SR ดีทีเดียวครับ ผมว่าดีกว่าตอนที่วาง เจ ลงไปพอสมควร แต่ก็นั่นอีกแหละ แล้วแต่ชอบครับ บางคนอาจชอบความแรงของ เจ  แต่ผมกลับชอบ ฟีลลิ่งตอนจิกเอเปกซ์ ตอนวาง SR มากกว่าครับ
หญิงที่อายุเกิน 25 ทำไมต้องกลายเป็นป้าแทบทุกคน

Offline TopDMC

• Full Member All Thailand Championship Racer
โอ๊ว...คิดยากเหมือนกันงะ :o :o :o

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
เอาล่ะโว๊ย ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

ขอร่วมแจม

ผมชอบแรงแบบเหมาะสมตัว ผมเชียร์ 4AG ครับ จะโม จะแต่งอย่างไร ก็ให้มันอยู่ในบล็อคนี้แหละ

สนาม BRC มันสั้นครับ แถมแคบมาก ยิ่งกว่านั้นคือข้างแทร็คก็ล้ำลงไปไม่ได้เยอะ มันยากตรงนี้แหละ ยิ่งรถแรงบิดน้อย หรือแรงบิดรอบต่ำแย่ ยิ่งขับยากครับ สนาม BRC จะเป็นสนามที่ต้องทำรถให้มีแรงบิดรอบต้นมากหน่อย จะเป็น NA หรือมีระบบอัดอากาศก็ตามที
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline อิ๊ก osk121 611

• Sr. Member Professional Driver