Author Topic: --19 มิถุนายน สนาม 4 พบกับนักแข่งจากญี่ปุ่น W-work--  (Read 8684 times)

เอก รุ้ง

• Guest
งานสนามต่อไปจะมีนักแข่งจากญี่ปุ่น จากทีม Wwork มาร่วมงาน  โดยจะมาดริฟโชว์ให้เพื่อนๆดูกันอ้ะครับ

ยังไงรายละเอียด
พรุ่งนี้จะมาโพสให้อีกทีนะครับ  ;)

vip drifter

• Guest

Offline chay_ablaze

• Amateur Racer
  • *
  • I'm a llama!

Offline DIN GTR

• *
น่าไปดู :o
ให้มันจริงเถอะเราอ่ะ สักรอบ

Offline TRANCE

• Group N Racer
  • **

ใช่ ไม่เคยเห็นโผล่ไปเลย >:(

Offline chay_ablaze

• *

ใช่ ไม่เคยเห็นโผล่ไปเลย >:(
ไอ้คุณดินเนี่ยกรูพึ่งไม่ได้ไปมาสนามเดียวเองที่ผ่านมาเนี่ย ส่วนท่านพี่โตอ่ะผมไปมา2-3ครั้งแล้วม่ายเคยเห็นพี่เลยไม่รู้ไปอยู่แถวบ้านใคร ;D ;D ;D

Offline TRANCE

• Group N Racer
  • **
สนามที่ผ่านมาเจอดินคนเดียวนี่หว่า แล้วดินก็บอกว่าชายเบี้ยวตลอดเลย เลิกหวังกะมันแล้วอ่ะ  ;D

Offline *Aee-ViPeR-MR2*

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • +Aee-ViPeR-w/curly hair ^^+
น่าชมอ่ะพี่เอก น่าไปๆ  ;D
+*~*+เอ๋ซัง+ทูจัง+*~*+ -Aee-ViPeR-AKA-Vp-ViPeR-LoVe-Two-JuNg-ViPeR-ถูก-EVISU+ViPeR-ครอบงำ!- ดริฟท์คือการควบคุมรถขณะที่รถกำลังจะอยู่เหนือการควบคุม

Offline TopDMC

• Full Member All Thailand Championship Racer
ขอพลังจงอยู่กับเจ้า...
May the force be with you...

กะลังอิน...อิอิ ;D ;D ;D

Offline H U S T 7 E R

• Authentic Drifter
  • รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
จับญี่ปุ่นเป็นตัวประกันครับ...... เรียกร้องให้มันส่งอะหลั่ยราคาถูกมาให้เรา   ;D

VIP DRIFTER

• Guest
นัก Drift จาก Japan ชื่อ อาสุจิ คารูอึ

เจ๊ด

• Guest
 ชื่อหรือนั้น ...............    :o

เอก รุ้ง

• Guest
อาจจะขอเลื่อนอ้ะครับ เด๋วแจ้งให้ทราบอีกที  นะครับ เพราะ PR ไม่ทันง่ะ

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
ขอชัดเจนหน่อยครับ คือ

เลื่อนทั้งงานสนาม 4 หรือว่าเลื่อนวันที่นักดริฟท์ญี่ปุ่นมาครับ

โดยด่วน ๆ ๆ ๆ เพราะถ้าเลื่อน ผมจะได้ทำรถแบบ "ชุดใหญ่" ครับ  ;D
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

เอก รุ้ง

• Guest
นักแข่งเลื่อนอ้ะครับพี่เปิ้ล  งานยังเหมือนเดิมอ้ะครับ 19 มิถุนาคับพี่  ;D