Author Topic: อีโว 3 ดริฟ ได้ป่าวครับ  (Read 4978 times)

เหน่ง

• Guest
อีโว 3 ดริฟ ได้ป่าวครับ คือว่า ให้มันปั่นแค่ 2 ล้อหลัง ทำได้ป่าวครับ ??? ???

Offline Gong Runduce

• Sr. Member Professional Driver
  • สวยเรียบ GDB Applide-F
Re:อีโว 3 ดริฟ ได้ป่าวครับ
« Reply #1 on: April 23, 2005, 02:01:56 pm »
ผมว่าไม่ได้นะ... ถ้าอิมล่ะได้

เพราะว่าอีโว ลักษณะการวางเครื่องมันเหมือนรถขับหน้าคือวางขวาง

แต่อิมลักษณะมันคือวางตามยาว

หรือว่าจะเอาเครื่องอีโวไปวางยาว  :o คงไม่ขนาดนั้นมั๊ง

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
Re:อีโว 3 ดริฟ ได้ป่าวครับ
« Reply #2 on: April 23, 2005, 02:09:50 pm »
ดริฟท์ได้ครับ แต่มันมีข้อแม้เยอะหน่อย

อย่างน้อยก็ต้องขอสนามกว้างๆ แล้วก็ต้องเซ็ทรถกันหน่อย เซ็ทอย่างไรผมไม่รู้หรอก ไม่เคยเล่นอีโว

แต่ถ้าเล่นที่ BRC ก็ยากหน่อยนะ (ไม่อยากใช้คำว่าทำไม่ได้) กลัวจะตกแทร็คพังซะก่อนที่จะดริฟท์ได้น่ะสิครับ  ;D

เรื่องเอา Evo 3 มาดริฟท์นี้ก็อยู่ในหัวผมเหมือนกันนะ แต่ผมจะเอาเครือ่งมาวางตามยาวแล้วทำขับหลัง !!! คนฟังบอกบ้า ช่างทำหน้าตกใจ แต่ฝรั่งที่ USA เขาเล่นกันมาหลายปีแล้วจ้า...
- ที่ไม่ทำเพราะมันเกินงบครับ สู้เอาเซฟิโรเดิมๆ มาเล่นสะดวกกว่าเยอะ ถูกเงินกว่ามากๆ ๆ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline อิ๊ก osk121 611

• Sr. Member Professional Driver